• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ckphone không cần Cer & K3y,không cần PC !

Status
Không mở trả lời sau này.
Máy mình khi thao tác xong cài ứng dụng nào máy cũng báo lỗi tập tin bị lỗi , là sao vậy .Mình dùng N81-2g

Chỉnh sửa cuối:
Máy mình khi thao tác xong cài ứng dụng nào máy cũng báo lỗi tập tin bị lỗi , là sao vậy .Mình dùng N81-2g
Đọc kỹ phần Lưu ý đi bạn :(. Xóa installsever.exe trong sys/bin đi. Thay bằng cái khác. Ở trên mình đưa lựa chọn 2 file inrtallsever.exe cho Os 9.1 và 9.2 mà

Đọc kỹ phần Lưu ý đi bạn :(. Xóa installsever.exe trong sys/bin đi. Thay bằng cái khác. Ở trên mình đưa lựa chọn 2 file inrtallsever.exe cho Os 9.1 và 9.2 mà
hưx, mình cứ tưởng do gì , mình lại fomat lại máy. bây giờ cài lại mấy cái đó báo tập tin bị lỗi , làm sao đây :((

các bác cho mình hỏi cái nhé!...dt của mình là con e66 fw cũ 100.21.28 mình cài xong bước đầu tiên rồi, đến bước cài roompatcher thi khó quá.minh thử 2 bản của bạn chủ đưa rồi nhưng không apply dc.vậy ở đây có bác nào biết bản phù hợp với dt mình thì post cho mình với nhé!Mình cảm ơn rất nhiều!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back