• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.
Ko ý tớ là tớ down các bản game full trên 4rum mình ở topic game nè tất cả các trò đều ko sao nhưng chả hiểu sao trò One vẫn là trial..riêng trò này thôi đấy

hiện giờ chưa hack được cho n96 hả bro ,thấy topic ghi hack luôn 9.3 muh,hixx
Hic, theo dõi thấy ngày nào bạn cũng vào hỏi 1 bài này hết. Xin nhắc lại là chưa Hack được, khi nào hack đc sẽ có Topic được post lên :| Ráng chờ đi :|

kojiro cho mình hỏi chút.mình đã hack thành công theo cách hack của bạn hướng dẫn nhưng bây giờ mình muốn cài x_plore việt hóa thì phải remove cái x_plore cũ lúc hack đi.nhưng nếu mà remove nó đi thì no đi luôn cả bộ có nghĩa là đi luôn phần Drakkarious( bao gồm cap on,off&caribe luôn) làm sao có thể remove riêng cái x_plore bây giờ.vào app.manager cũng vậy nó hiện cái file íntall là Drakkarious ko àh.thank

àh wen mình đang dùng N73me

kojiro cho mình hỏi chút.mình đã hack thành công theo cách hack của bạn hướng dẫn nhưng bây giờ mình muốn cài x_plore việt hóa thì phải remove cái x_plore cũ lúc hack đi.nhưng nếu mà remove nó đi thì no đi luôn cả bộ có nghĩa là đi luôn phần Drakkarious( bao gồm cap on,off&caribe luôn) làm sao có thể remove riêng cái x_plore bây giờ.vào app.manager cũng vậy nó hiện cái file íntall là Drakkarious ko àh.thank

àh wen mình đang dùng N73me

Ko sao cả. Cứ remove, việc này không làm máy bạn hết bị hack đâu :D Cài Xplore VH vào lại, tìm RomPatcher cài vào là xong. Muốn truy cập vào hệ thống thì cứ mở Rom lên chọn DisableCaps là ok.

vậy àh.trong hướng dẫn trên đâu có rompatcher đâu.mình cứ tưởng remove là mất hết nên đâu dám thử.thank nhìu.^^cho mình xin rompatcher luôn nha

mình hack xong rồi nhưng khi cài cái file Drakkarious 3.01 X-plore update (after hacking).sis thì nó báo update error,xóa X-Plore cũ đi cài cái đó thì dc nhưng nó vẫn là bản Unregisterd,ai có bản full hoặc biết cách khắc phục help mình với!

thanks smod,sẵn tiện cho mình xin phần mềm từ điển A-V ,V-A ,Hàn -Việt ,Việt-Hàn nào tốt tốt với ạ!

Có A-V, V-A chứ không có Hàn Việt :D Bạn search sẽ thấy, có nguyên 1 chủ đề cho vụ từ điển luôn. Search cho quen hen.

Mình đang dùng N96 mà không thể cài được các chương trình...Có cách hack phone chưa các pro...

cài hoài mà không được. các pác biết chổ nào cài good good không chỉ em với. giá rẻ rẻ nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Back