• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.
tui sign cái hellox 1.03=free signer rồi cài được trên N81,nhưng sao N78 sign xong rồi cài vào thì báo "requested application acess not granted" hiện tai hellox 1.2 1.3 1.4 cái nào cũng báo như vậy

ai có lòng tốt singin cái FreeFSWP này cho ime 351935032786388 đc ko...em chưa bao h singin trên PC cả :D :D :D

em có bít singin như thế nào đâu,mấy cái file đó hok có...thôi,chấp nhận đợi có cách hack khác vậy :-??

em có bít singin như thế nào đâu,mấy cái file đó hok có...thôi,chấp nhận đợi có cách hack khác vậy :-??

Muốn làm thì phải chịu khó tìm hiểu chứ cứ ngồi đó than thì tới tết Congo cũng không làm được bạn à. Toàn bộ những cách Hack đều đòi hỏi bạn phải SIGN trước khi cài đặt. K có cách nào mà không phải SIGN cả. Cách SIGN thì rất đơn giản và đã có nhiều bài hướng dẫn cách lấy file CER và SIGN. SMOD kojiro đã có bài hướng dẫn SIGN bằng hình ảnh rất dễ làm.

máy em sao cài bằng cách 1 ko hiện syn/hack/bin

Máy bạn là máy nào? Nếu những dòng máy mới sau này thì cách 1 không hiệu quả lắm.

cac cao thu chi giao giup minh hack kon E75 cung dau nay voi.Mat nhieu time voi no qua roi ma van y chang nhu xua!!!!!!!

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:
cac cao thu chi giao giup minh hack kon E75 cung dau nay voi.Mat nhieu time voi no qua roi ma van y chang nhu xua!!!!!!!

Hiện nay có rất nhiều cách hack nhưng riêng mình thấy cách sử dụng
hello_Ox 1.03 trên các dòng máy mới là đơn giản và hiệu quả. Chỉ cần SIGN rồi cài vào. Sau đó chạy Pm thì nó sẽ làm all các công đoạn một cách tự động. Mình khỏi phải làm gì mà chỉ cần đợi cho đến khi xong. Mình đã test những cách khác nhưng k hiệu quả trên E71 all black với fw mới nhất nhưng khi xài hello_Ox 1.03 thì quá OK.

Hiện nay có rất nhiều cách hack nhưng riêng mình thấy cách sử dụng
hello_Ox 1.03 trên các dòng máy mới là đơn giản và hiệu quả. Chỉ cần SIGN rồi cài vào. Sau đó chạy Pm thì nó sẽ làm all các công đoạn một cách tự động. Mình khỏi phải làm gì mà chỉ cần đợi cho đến khi xong. Mình đã test những cách khác nhưng k hiệu quả trên E71 all black với fw mới nhất nhưng khi xài hello_Ox 1.03 thì quá OK.

Điều cơ bản hiện nay gặp phải là file CER đểvcó đuợc 1 CER cho IMEI không dễ như lúc truớc. SymPViet đang cố gắng mà vẫn chưa đuợc đây.:|

Điều cơ bản hiện nay gặp phải là file CER đểvcó đuợc 1 CER cho IMEI không dễ như lúc truớc. SymPViet đang cố gắng mà vẫn chưa đuợc đây.:|

Em thấy hình như ngay cả trang http://cer.s603rd.cn/ này cũng k còn cho key nữa thì phải. Nhưng sao em thấy bên S60V5 vẫn lấy được key mà anh?

em đang xài con E65 hack đến phần 4 chỗ file C:sys/ " trong file của em hông có file bin em giải nén thì hông được nó báo lỗi " Can't create dir:":|

em đang xài con E65 hack đến phần 4 chỗ file C:sys/ " trong file của em hông có file bin em giải nén thì hông được nó báo lỗi " Can't create dir:":|

Thử cách khác đi bạn, cách Hack cho các máy có FW mới đó.

Bạn mở X-Plore lên bấm phím số 0 tích vào ô vuông Show thì sẽ thấy, còn để vào được thì bạn phải Hack thành công,để copy chỉnh sửa thì phải CapsOff.
Hello,
Minh cũng bị tình trạng trên, không thấy subfolder bin dâu hết mặc dầu tick show 4 mục như hứo7ng dẩn. Máy mình la N78.Mong giúp đỡ.

Hello,
Minh cũng bị tình trạng trên, không thấy subfolder bin dâu hết mặc dầu tick show 4 mục như hứo7ng dẩn. Máy mình la N78.Mong giúp đỡ.

Máy của bạn thì hack bằng cách này nhé!

mình củng xài E71 nữa xin mọi người hướng dẫn chi tiết dùm mình đi.sorry vì mình hơi bị chuối.thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back