• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone nhanh dùng chỉ 1 PM không cần qua PC

Status
Không mở trả lời sau này.
hack n95 8gb thì hack = 1file Hellox thôi.thành công 100%,ko phải mất công nhiều!:)).mình vừa hack xong.ngon ngay!:D

Các bạn cho hỏi cách này dùng cho E66 hiệu quả không?
Thứ 2: mình đã hack E66 rồi nhưng bị trường hợp thế này, cứ cắm cáp vào là không nhận ổ đĩa E (thẻ nhớ). Phải tắt máy khởi động lại thì mới nhận lại được thẻ nhớ (trên PC không thấy, nhưng dùng Explorer1.33 trên điện thoại thì thấy tuy nhiên explore theo máy là không thấy nghe). Bây giờ mình dùng cái này hack lại có được không, có phải cài đặt lại hết phần mềm không?
Thanks

Các bạn cho hỏi cách này dùng cho E66 hiệu quả không?
Thứ 2: mình đã hack E66 rồi nhưng bị trường hợp thế này, cứ cắm cáp vào là không nhận ổ đĩa E (thẻ nhớ). Phải tắt máy khởi động lại thì mới nhận lại được thẻ nhớ (trên PC không thấy, nhưng dùng Explorer1.33 trên điện thoại thì thấy tuy nhiên explore theo máy là không thấy nghe). Bây giờ mình dùng cái này hack lại có được không, có phải cài đặt lại hết phần mềm không?
Thanks

Hack thì không ảnh hưởng gì tới việc PC của bạn không nhận thẻ nhớ đâu, còn Hack lại thì bạn có thể thử, vì cách này nó chỉ áp dụng cho các máy có fw cũ thôi bạn à. Nếu chỉ xóa file insl thì pm vẫn còn trừ khi bạn format để Hack.

Đang định hack trên E63 nhưng chưa có lí do để hack lại vì đã hack rồi. Hôm qua vừa fomat lại toàn bộ máy nhưng chưa chú ý bài viết này nên lại hack theo cách cũ.tiếc quá.hèhè để lần sau vậy.
Posted via Mobile Device

cách này chỉ dành cho FW cũ thôi. FW mới thì botay.com rùi. ko có cách nào khác là lên mấy trang nước ngoài xin file cer về và hack máy thôi

cách này chỉ dành cho FW cũ thôi. FW mới thì botay.com rùi. ko có cách nào khác là lên mấy trang nước ngoài xin file cer về và hack máy thôi

Đúng như vậy ! Cách này quá lâu rồi và chỉ dùng được cho các máy fp1 và FW cũ thôi. Chủ topic nói không cần HelloOX kay file CER gì cả . Vậy hãy chứng minh bằng hình ảnh khi dùng pm này hack con N78 để cho anh em được rõ nhé. Nếu không làm được thì làm ơn hãy sửa lại bài 1 chút cho hợp lý hơn. Chúc vui !!!

ak , em down cái này , cài xong , hiện ra Secman rồi , ko bik vậy là đã hack chưa ?

ak , em down cái này , cài xong , hiện ra Secman rồi , ko bik vậy là đã hack chưa ?

sau khi cài xong các bạn sẽ thấy trong phần ứng dụng sẽ xuất hiện 1 phần mềm tên: SECMAN. có nghĩa là bạn hack thành công
sau đó bạn sẽ cài tất cả các ứng dụng 1 cách thoải mái không cần phải sign vất vã.

ủa ,hinh như cái này có lâu rồi mà, không hiệu quả với dòng OS9.3 thì phải,ngày trước mình đã dùng thử với N85

Bạn có thể cho biết máy của bạn là máy gì FW bao nhiêu nhé . Anh em mới có hướng cho bạn . Chúc vui !!!

nhưng em vo EXplorer , trong thu mục sys emty , ko có thư mục bin và installserve ???? vậy có sao ko

nhưng em vo EXplorer , trong thu mục sys emty , ko có thư mục bin và installserve ???? vậy có sao ko

máy đã hack thành công , trong c:/sys/bin phải có file installservr , không có là máy chưa Hack thành công đâu nhé !

bạn muốn thấy file bin trong sys thì bạn ấn vào cái secman. turn off chuyển sang on thì sẽ thấy file CProfDriver_SISX.ldd và.intall.exe

ủa? sao cái Secman của em cứ bấm vô là nó cứ hiện ra chữ press Ok to install , cái văng ra ngoài lun T_T

ủa? sao cái Secman của em cứ bấm vô là nó cứ hiện ra chữ press Ok to install , cái văng ra ngoài lun T_T

ban án ok cho nó intall cái secman xog.roi lam theo huöng dän nhé

Posted via Mobile Device

Máy mình là Nokia N79 Firmware 20.175.53.1 ngày 06-04-09 ngày dùng cái này Hack cũng không được, dùng bằng Helloox cũng không luôn, mình cũng đã đem ra một số tiệm chuyên hack điện thoại nhưng họ cũng hach không được, họ nói Firmware này mới quá chưa hack được. Các bro có ai hack được xin chỉ cho mình với. Thanks so much.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back