• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Shell V2.01 [ Phím tắt trên màn hình chờ]

Chòy. Đang thảo luận theo chủ đề mùh. Số là mình down phần mềm này về, cài vào rồi. Nhưng khj bạn mình bắn phim đuôi 3gp vào máy thì mình tìm ko ra tin nhắn nhận dc nằm đâu hết. Giờ xoá rồi mà tìm vẫn ko ra.

Chòy. Đang thảo luận theo chủ đề mùh. Số là mình down phần mềm này về, cài vào rồi. Nhưng khj bạn mình bắn phim đuôi 3gp vào máy thì mình tìm ko ra tin nhắn nhận dc nằm đâu hết. Giờ xoá rồi mà tìm vẫn ko ra.

PM này thì ảnh hưởng gì tới việc lưu file khi send qua Blt đâu bạn, tìm trong ổ C đó.

sao mình cài vào lại báo lỗi cập nhật nhỉ, ai giúp mình với, E71 đã hack, thanks

sao mình cài vào lại báo lỗi cập nhật nhỉ, ai giúp mình với, E71 đã hack, thanks

Gỡ bản cũ rồi cài bản mới, nếu không có bản mới thì bạn vào theo đường dẫn C và E/system xóa các file text đi là OK.

Anh nao chi em cach vao dien dan Pdaviet bang n73 voj, em vao pdaviet.net roi vao muc djen dan nhung khong duoc ah.xln loi vi em ko go duoc tieng viet

Gỡ bản cũ rồi cài bản mới, nếu không có bản mới thì bạn vào theo đường dẫn C và E/system xóa các file text đi là OK.

mình đã gỡ bản cũ rồi và cài bản này không được, sau đó vào C/system và E/system xoá hết các file .txt đi rùi mà vẫn ko được, báo lỗi cập nhật. còn cách nào khác không bạn. chả lẽ phải 4mat máy, ngại ngồi cài soft lắm.hix hix

mình đã gỡ bản cũ rồi và cài bản này không được, sau đó vào C/system và E/system xoá hết các file .txt đi rùi mà vẫn ko được, báo lỗi cập nhật. còn cách nào khác không bạn. chả lẽ phải 4mat máy, ngại ngồi cài soft lắm.hix hix

Cài bản của CaoMinh úp xem có được không em, bệnh thế thì anh bó tay à.:-?

sao mình cài đúng theo thứ tự rồi mà nó vẫn ghi là dùng thử 14 ngày nhỉ

A MinhThang ơi up lại link dùm e với link dele rồi.e click vào chỉ hiện ra 1 màn hình trắng thôi a.thanks a

Em cài trên E63, thấy chạy chậm khủng khiếp luôn, dù là rất thích :( nhất là những khi call, rất dễ bị treo, anh em có cách nào khắc phục ko ạ ?

Post via mobile device
Ban dung ban cr cua noepda di, dung dung ban cua foxpda, truoc minh dung ban nay cung nang lam, chuyen qua ban cua noepda thay may nhe hon han

vừa có bản handy weather 7 nên mình mạo muội hỏi về bản handy shell 2.01 mà bạn đã việt hóa, sao mình cài vào, thoát ra rồi cài file crack, chạy bình thường nhưng sao vẫn chưa đăng ký đc và còn hạn dùng thử 14 ngày hả bạn??? với lại sao nó ko hiênj tiếng việt mà toàn là tiếng anh thôi?????

vừa có bản handy weather 7 nên mình mạo muội hỏi về bản handy shell 2.01 mà bạn đã việt hóa, sao mình cài vào, thoát ra rồi cài file crack, chạy bình thường nhưng sao vẫn chưa đăng ký đc và còn hạn dùng thử 14 ngày hả bạn??? với lại sao nó ko hiênj tiếng việt mà toàn là tiếng anh thôi?????

Bản của mình build nếu ngôn ngữ ĐT là tiếng EN thì hiển thị VI rất tốt, bạn test bản của CaoMinh build thử nhé.

mình phát hiện tính năng tương thích của Handy shell với các phần mềm khác.
ví dụ, bạn dùng handy shell + ared. bình thường với ared phím đỏ là phím chuyển đổi giữa các ứng dụng nhưng khi cài handy shell vào thì do priority của nó rất cao nên phím đỏ với tính năng của ared là chuyển đổi giữa các ứng dụng không còn, thay vào đó phím đỏ sẽ là tắt ứng dụng đang chạy hoặc về màn hình today của handyshell, nếu bạn muốn dùng thêm chức năng chuyển đổi giữa các ứng dụng thì phải nhất tổ hợp phím bút chì + phím đỏ
tương tự với Handyshell + Jbak taskman, nếu bạn muốn dùng phím menu với chức năng của Jbak chứ ko phải chức năng của handy shel thì phải nhần phím bút chì + phím menu

bản này của bác thắng cài vô là tiếng việt nhưng cài thêm tiêm chủng thì nó lại biến thành tiếng anh . bác kiểm tra lại sem ! với lại nó nặng quá chạy chậm cả máy , bác có thể lược bớt kí j cho nhẹ hơn không bác

Back