• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyShell - Trình hỗ trợ hiển thị màn hình chính. (11.3 - trg 7)

em dùng 5630 cài và làm theo các hướng dẫn nhưng vẫn không full được vẫn lên 14 ngày dùng thử. bực thật. giúp em với
.......
www.PDAViet.net

à mà đúng thật em xem ở trang full-ngage-games.blogspot.com thấy chỉ có những máy này là cài được, không có 5630
N91 8GB , Nokia 3250 , Nokia 5500 , Nokia 5700 , Nokia 6110 Navigator , Nokia 6120 , Nokia 6121 , Nokia 6290 , Nokia E50 , Nokia E51 , Nokia E60 , Nokia E61 , Nokia E61i , Nokia E62 , Nokia E65 , Nokia E70 , Nokia E90 , Nokia N71 , Nokia N73 , Nokia N75 , Nokia N76, Nokia N77 , Nokia N80 , Nokia N81 , Nokia N81 8GB, Nokia N82 , Nokia N91 , Nokia N92 , Nokia N93 , Nokia N93i , Nokia N95 8GB , Nokia N95

có cách nào tắt luôn cái giao diện today gốc máy ko các bác chứ em thấy nhẩy qua nhẩy lại thấy ko đã lắm !

có cách nào tắt luôn cái giao diện today gốc máy ko các bác chứ em thấy nhẩy qua nhẩy lại thấy ko đã lắm !

Muốn tắt giao diện của máy thì tắt luôn máy á. Cái mặc định thì làm sao mà tắt luôn được.

Posted via Mobile Device

Ôi sao trên trang chủ của nó thì chưa có bản 2.0 mà chỉ có bản mới nhất là 1.04 thôi. Có thể đây là bản BETA hay bản MOD quá:-?

Chỉnh sửa cuối:
Mình dùng N95-8G cài bản V2 này vào sao nó vẫn báo là V1.4 nhỉ mà cái chức năng hỗ trợ kiểu xem hình khối cũng ko có luôn. Cũng ko có trial hay kkk gì cả? Mong anh em chỉ giáo.

Mình dùng N95-8G cài bản V2 này vào sao nó vẫn báo là V1.4 nhỉ mà cái chức năng hỗ trợ kiểu xem hình khối cũng ko có luôn. Cũng ko có trial hay kkk gì cả? Mong anh em chỉ giáo.

Hình như tính năng khối 3D chỉ hỗ trợ các máy V5 thôi.:-?

Hình như tính năng khối 3D chỉ hỗ trợ các máy V5 thôi.:-?

V3 vẫn có chức năng đó mà anh, em test trên N95 bình thường mà, chỉ có cái là ở màn hình Today hok có cái Icon gì hết, trống trơn àh :(

V3 vẫn có chức năng đó mà anh, em test trên N95 bình thường mà, chỉ có cái là ở màn hình Today hok có cái Icon gì hết, trống trơn àh :(

Đây chỉ mới là bản beta thôi nên chưa hoàn chỉnh lắm. Đợi khi có bản chính thức chắc ok hơn. Mình đang xài bản 1.04 vẫn OK.

N81 cài vô vẫn thấy khối 3d chạy ầm ầm nè =)) Nhưng cách làm tăng tg sử dụng thì không được. Buồn quá em remove luôn cho nhẹ:p

N81 cài vô vẫn thấy khối 3d chạy ầm ầm nè =)) Nhưng cách làm tăng tg sử dụng thì không được. Buồn quá em remove luôn cho nhẹ:p

Cứ chịu khó đợi đi e. Chắc khi nào có bản chính thức thì sẽ có cách xài forever mà:D

Đã có bản hoàn chỉnh, đã remove được chữ trial :)
Đọc file Huong dan.txt trước khi dùng nhé!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?2hbdjiv0mmq[/DOWNLOAD]

làm như thế nào để hiện khối 3d nhỉ các bác! Em dùng 6220c fp2
Posted via Mobile Device

cho cái link bên box việt hóa đi bạn ơi tìm hoài mà ko thấy chán quá :p

Có đâu mà tìm bạn, bản này dùng CR file riêng nên hơi phức tạp, mình đã làm xong nhưng do máy đã hết hạn dùng của Handy Shell nên chữa build được, vì không test được file Taskmanfite.:(

Back