• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyZip S60v3 v1.5.1.FIX.MULTI đã bị Việt Hóa

Caominh171

Hôm qua giờ mình hơi lố :D,ra lò hơi nhìu bản VH (chắc tại máu wé :D).Nay lại thêm 1 sản phẩm nữa nè,tính năng thì thấy chữ "Zip" là bít liền,thiên về nén và giải nén tập tin.
ScreenShot nó đây:

HandyZip S60v3 v1.5.1.FIX.MULTI Việt Hóa

Mình vẫn up 2 loại file cho các bạn lựa chọn cài đặt (*r** và *sis).Nhớ xóa đuôi *7z trước khi giải nén nha.Àh mà có chỗ ko dịch được,đó là chữ "Send",nếu mình đoán ko lầm thì máy S60v3 9.2(HĐH tiếng việt) thì mới tự hiện thành chữ "Gửi",chứ N73 của mình thì ko có hiện rồi:(

Mã đăng ký: 13732158-47591582

Nhớ THANK nếu bài viết có ích cho bạn nha :p

các bác cho em hỏi.sao em cài phần mềm HandyZip Việt hóa này không dùng được vậy?em giải nén xong vào biểu tượng trong menu thì không vào trong chương trình được màn hình chỉ nhấp nháy thôi.e có thử khởi động lại nhưng vẫn không vào được chương trình.e dùng máy n73.máy em đã hack rồi,nếu bác nào bít vì sao va phải cài ntn thì chỉ dùm em nhé

các bác cho em hỏi.sao em cài phần mềm HandyZip Việt hóa này không dùng được vậy?em giải nén xong vào biểu tượng trong menu thì không vào trong chương trình được màn hình chỉ nhấp nháy thôi.e có thử khởi động lại nhưng vẫn không vào được chương trình.e dùng máy n73.máy em đã hack rồi,nếu bác nào bít vì sao va phải cài ntn thì chỉ dùm em nhé

Hồi đó mình cài trên N73 đâu bị đâu :-?

em cũng không bít vì sao nữa.nhưng em cài không được,giống như máy em không đọc được tiếng việt của chương trình này ấy.như hôm nọ,e cài chương trình VHoa TTPod 3.2.1 ấy,cũng bị hiện tượng không vào được chương trình để nghe nhac,nhưng sau khi có mấy anh bảo cài thêm Patch 4 run TTPod.sis thì lại chạy được chương trình TTPod việt hóa đó,vậy cho em hỏi liệu máy e để chạy được HandZip thi e còn phải cài thêm gi vào nữa không để chay được

em cũng không bít vì sao nữa.nhưng em cài không được,giống như máy em không đọc được tiếng việt của chương trình này ấy.như hôm nọ,e cài chương trình VHoa TTPod 3.2.1 ấy,cũng bị hiện tượng không vào được chương trình để nghe nhac,nhưng sau khi có mấy anh bảo cài thêm Patch 4 run TTPod.sis thì lại chạy được chương trình TTPod việt hóa đó,vậy cho em hỏi liệu máy e để chạy được HandZip thi e còn phải cài thêm gi vào nữa không để chay được

Bạn tìm bản tiếng Anh cài vào thử có được không? nếu vẫn không thì máy bạn không cài được pm này, còn nếu được thì có lẽ lỗi do VH đối với máy của bạn.

cảm ơn ban nhe.mình cài được bản tiếng anh rùi.nhưng dùng bản việt hóa không có được.hơi bùn tí

cảm ơn ban nhe.mình cài được bản tiếng anh rùi.nhưng dùng bản việt hóa không có được.hơi bùn tí

Bạn down 2 file rsc và r01 mà Minh up ở trên chép vào x:/Resources/app là dùng được tiếng Việt à :) (x là bộ nhớ nơi bạn cài Pm này)

Cài vào N81 -> Nhấp vào -> Nháy 1 phát -> Bình thường.

Nghĩa là không dùng được rồi. Sao bây h ?

Cài vào N81 -> Nhấp vào -> Nháy 1 phát -> Bình thường.

Nghĩa là không dùng được rồi. Sao bây h ?
Anh Thắng đã cảnh báo bạn ở bài viết này rồi đấy. Bạn thay đổi lại cách viết bài & font chữ đi nhé ko là bị ban nick đó.:|.

Cài xong vào chỉ thấy nháy phát và không dùng được anh ạ.

Sửa lại đy :)

Back