• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÀNG KHỦNG: BÁCH KHOA TOÀN THƯ MỞ WIKIPEDIA CHO SYMBIAN

Nếu muốn mọi người dùng bộ bách khoa Wiki của vanhoavn.mobi cũng được, vừa miễn phí vừa made in Việt Nam luôn. Trên diễn đàn hình như cũng đưa rồi thì phải, nếu không nhớ thì vào đây tham khảo nhé http://vanhoavn.mobi/vhdict
Dữ liệu bách khoa cũng khủng >400 mb đó :p

sao mình chỉ dơn được dữ liệu data thôi,còn pm VHDICT 2.01 mình nhấp vô nhưng ko tải được,nó chạy ra một trang toàn chữ gì ko hà. ai đã tải được rồi hd giúp mình với. thanks!

BÁCH KHOA TOÀN THƯ CÓ TRA TỪ ĐIỂN ĐC KO, CÁI PM TỪ ĐIỂN MÌNH HƯ RỒI , CÁI NÀY SÀI CHUNG NHƯ TỪ ĐIỂN DC THÌ SÀI LUÔN CHO RỒI

Cứ mở gú-gồ ra tra là có hết, chả cần cài chi cho nặng máy, chép data chi cho tốn dung lượng thẻ nhớ, để gần 100Mb data đó ta chứa các Clip JAV xem cho nóng trym :DCơ mà cũng thank chủ top!

Back