• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hành Động-Bắn Giết Với Doom, Halflife, Counterstrike, Quake, Duke Nukem,...

nouvu2372

Điều gì xảy ra khi chiếc mobile của bạn với những hình ảnh và âm thanh của súng đạn,những cảnh bắn nhau oai hùng và đẫm máu,tất cả sẽ chỉ có tại đây ngay trong topic này,các bạn đã sẵn sàng chơi chưa!Nào hã cùng hóa thân thành các nhân vật Doom,Halflife,Counterstrike,Quake, Duke Nukem,...Để chiến đấu tiêu diệt hết bọn quái vật.
C2Doom cũng hỗ trợ nhiều người chơi bằng cách sử dụng kết nối Bluetooth của điện thoại!

Hướng Dẫn Cài Đặt:

1.Download phần mền nền Markus.Mertama.C2Doom.v1.12.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA và cài trên thẻ nhớ,bộ nhớ trong,hay trên bộ nhớ máy đều được,khi mở lên sẽ thấy có giao diện:

2.Vào Menu sẽ thấy các mục lựa chọn như sau:

Các nút tương ứng-các bạn dựa vào đó mà chọn nút cho dễ bắn nhé:
F11 = Chỉnh Độ Sáng Tối
TAB = Bản Đồ

F = Bản Đồ

SPACE = Sử Dụng Mở Cửa

CTRL = Bắn

PAGE UP = Nhìn Lên

PAGE DOWN = Nhìn Xuống

- = ZOOM

+ =ZOOM

Phím Số 8 Là Để Xoay Màn Hình Ngang

Markus.Mertama.C2Doom.v1.12.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA

Game Quake2
Copy file .wad Vào Thẻ Nhớ

Quake 1

Doom

C2doom.rar_quake1_quake2 khi giai nén báo lỗi là sao bạn
Kiểm tra lại giùm bạn nhé

Cho mình hỏi cái C2Doom khi mình cài đặt nó chạy gần xong rồi thì lại báo lỗi " Không thể cài đặt ". Đã thử nhiều lần mà vẫn không được . Có ai bị lỗi như mình không ?

Cho mình hỏi cái C2Doom khi mình cài đặt nó chạy gần xong rồi thì lại báo lỗi " Không thể cài đặt ". Đã thử nhiều lần mà vẫn không được . Có ai bị lỗi như mình không ?

Bạn sài loại máy nào,đã hack rồi hay chưa?

Bạn ơi! cái trò CS sao down về lại có đuôi. WAD, khi mình cài thì máy báo không đọc được file đó là sao hả bạn???

Bạn phải cài cái nền Markus.Mertama.C2Doom.v1.12.S60v3.SymbianOS9.1.Cra cked-BiNPDA
mới load đc,tốt nhất là nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng

cái này có Bác nào đã post trên PV lâu rồi, tựa bài viết là: "chơi game mobile mà như trên PC.." hay sao ấy" .:p
Mình cũng khá bất ngờ vì game này chạy nhẹ, rất dễ điều khiển và chơi được bluetooth nữa.=D>

Back