• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hanoi v1.0 - Đi du lịch Hà Nội

hbinhlove2003

Hanoi v1.0 - Đi du lịch Hà Nội

Category: Travel
Developer: Dubbele.com
Version: 1.0
Price: $0.99
Size: 2.6 MB

- Hanoi Street Map là một bản đồ Vector tương đối chi tiết các thông tin về Khách Sạn, Cột ATM, Nhà Hàng... Và tìm đường kết hợp định vị chuẩn xác.

iTunes Link

Cracker: leeshang

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?lkqty3zdizh[/URL]

theo như giới thiệu của hãng thì bản này cần fw từ 2.2.1 trở lên

Chép cái này vào đường dẫn nào hở các bác. Chép file đuôi app vào mục application đc ko.

đây là dạng cài ipa, bạn chỉ cần download file về, click vào file đó, nó sẽ được copy vào iTunes trên máy tính, sau đó cắm iphone, sync là được. Nếu ứng dụng nào chưa đóng gói dạng ipa mới phải chép như bạn nói

đây là dạng cài ipa, bạn chỉ cần download file về, click vào file đó, nó sẽ được copy vào iTunes trên máy tính, sau đó cắm iphone, sync là được. Nếu ứng dụng nào chưa đóng gói dạng ipa mới phải chép như bạn nói

bác ạ, em là em ghét cái itune nên em đâu có xài. Em hỏi bác để xem chép vào đường dẫn nào ý chứ. down cái gì về em cũng đổi sang đuôi .app hết :D

bác ạ, em là em ghét cái itune nên em đâu có xài. Em hỏi bác để xem chép vào đường dẫn nào ý chứ. down cái gì về em cũng đổi sang đuôi .app hết :D

Down cái file .ipa về rồi dùng WinZip, WinRAR giải nén sẽ có cái .app rồi copy vào máy là xong thôi!;;)

bác cho em hỏi thế muốn tìm ATM thì bấm thế nào? có cần wifi không?
em bấm vào cái hình mầu đỏ rồi chọn cái nào nữa?
chọn find amenity thì không được bác ạ ( lúc chọn em không có wifi )

Back