• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD tạo dữ liệu e32dbm cho Siêu dịch by ANHTAMHCM_post by LQT.

Topic này buồn quá nhỉ , mấy lần tranh luận nảy lửa sau đó các Pro đi hết. Uổng công mình chia sẻ ý tưởng của anhtam. MOD ơi đề nghị xóa bỏ TOPIC này GIÚP EM VỚI !

Last edited by a moderator:
Topic này buồn quá nhỉ , mấy lần tranh luận nảy lửa sau đó các Pro đi hết. Uổng công mình chia sẻ ý tưởng của anhtam. MOD ơi đề nghị xóa bỏ TOPIC này GIÚP EM VỚI !

Topic chia sẻ để ai cần thì tham khảo, đâu phải phòng chát đâu mà buồn với vui.:D

Từ mai lúc nào rỗi đề nghị Mod vô đây chát nhé ! EM CHHHOOOOOO..Ờ !!!!
=D>

Mình dùng MobiHex nên cập nhật rsc luôn, nhưng cách này xem ra cũng rất đáng nghiên cứu, đã đọc vài lần bài này đấy, rất bổ ích.

Nói đến Siêu dịch chắc mọi người cũng chưa từng sử dụng chức năng LỌC VĂN BẢN mà có dùng cũng chẳng biết để làm gì!!!
>>> >:) Đây là chức năng tuyệt vời mà dùng nó để dịch thì không bao giờ lỗi... Còn muốn biết dùng thế nào thì tự anh em tìm hiểu nhé anhttam sẽ kh:Ong hướng dẫn nữa

anhtam hướng dẫn qua chút đi , em dùng siêu dịch nhiều thằng chạy vào một cái out luôn , mất công dịch cả buổi công toi ! Anh chia sẻ kinh nghiệm đi, nghe nói anh còn dùng siêu dịch dịch cả Winfile kí mà , em dịch thằng đơn giản nó đã out rồi !

anhtam hướng dẫn qua chút đi , em dùng siêu dịch nhiều thằng chạy vào một cái out luôn , mất công dịch cả buổi công toi ! Anh chia sẻ kinh nghiệm đi, nghe nói anh còn dùng siêu dịch dịch cả Winfile kí mà , em dịch thằng đơn giản nó đã out rồi !

Đã có quá nhiều Topic về các pm dịch, và có cả Topic chia sẻ kinh nghiệm, bạn vào đó mà tham khảo chỗ nào không hiểu hỏi tại đó luôn, vì ở đây không đúng chủ đề.

các pác PRo wa' em làm trên máy tính mà đỏ cả máy đi.cái nè đúng là không khó vì wa' khó:|=D>

các pác PRo wa' em làm trên máy tính mà đỏ cả máy đi.cái nè đúng là không khó vì wa' khó:|=D>

Bác đừng Spam nhé !!! THử sẽ biết không biết là cái e32dbm này rất quan trọng với siêu dịch hả ?

Khi dịch bằng Siêu dịch xong thì bạn nên dùng chức năng Rsc>>Rsc của Mobilehex để cập nhật lại rsc cho nó, như vậy sẽ tránh tình trạng bị văng khi vào ứng dụng

Back