• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 đang xem phim bi khóa máy?

Status
Không mở trả lời sau này.

taiempropro

Chào các bạn. Mình mới dùng HTC HD2, các bạn giúp mình cài đặt làm sao để máy không bị khóa khi đang làm việc, ví dụ như đang xem phim hay quay phim máy cũng bị khóa bất tiện quá.

Thanks.

Chào các bạn. Mình mới dùng HTC HD2, các bạn giúp mình cài đặt làm sao để máy không bị khóa khi đang làm việc, ví dụ như đang xem phim hay quay phim máy cũng bị khóa bất tiện quá.

Thanks.

Chức năng tự khóa màn hình của HD2 mà. Gạt sang mà xem tiếp hoặc vào registr mà chỉnh cho nó không tự khóa cũng được.

Chào các bạn. Mình mới dùng HTC HD2, các bạn giúp mình cài đặt làm sao để máy không bị khóa khi đang làm việc, ví dụ như đang xem phim hay quay phim máy cũng bị khóa bất tiện quá..
Bạn nói rõ hơn về Rom bạn đang dùng và có cài thêm phần mềm hỗ trợ lockscreen nào không nhé! Bình thường thì tắt hết các chế đọ autolock là ổn thôi

Mình đang dùng ROM: 1.66.707.1. Radio: 2.06.51.07. Mình có cài thêm S2U2. Mình cũng vừa bỏ được cái Auto lock rồi. Nhưng như thế thì máy lại không dược khóa à? Mình muốn bình thường thì nó tự khóa, nhưng khi xem phim hay quay phim thì sẽ không khóa. Trước mình dùng Iphone, thì khi làm các việc trên nó sẽ không tự khóa rất tiện. Các bạn có cách nào làm như mình nói thì giúp mình nhé. Thanks

Mình làm được rồi. Mình vào S2U2 chỉnh chỉ khi nào nhấn phím kết thúc cuộc gọi thì mới khóa còn lại để OFF hết là nó không tự khóa.
Cám ơn các bạn nhé. Ah, tiện đây các bạn cho mình hỏi chút là xem phim online tren SKYFIRE có cách nào chặn quảng cáo không, vì khi mình xem phim trên thegioiphim.com chẳng hạn toàn bị Block quảng cáo chèn mất không thể xem được. Mình cũng không biết làm cách nào để vào New Page trong Skyfire các bạn chỉ giúp mình luôn nhé. Thanks.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back