• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HELL STRIKER 2 - Bản đầy đủ

ai giúp mình với, mình đánh đến tầng 2 roi. khi thu nhập được 1 viên ngọc khi đánh con quái vác ống khói, khi đánh lên 2 tầng nữa, đánh mấy thằng quái thì bi out ra. thế là bi lội gì nhỉ? các pro.

Do máy của bạn đấy . Thử remove rồi cài lại xem .Ko phải lỗi do game đâu

Cuối cùng cũng phá đảo, tổng thời gian của mình chỉ có 6 giờ 54 phút thôi. Tình hình là có thể sẽ có phần 3 của game này, vì lúc kết thúc Sư bá đã giam Yêu Vuơng lại nhưng chỉ trong thời gian là 5 năm. Yêu Vương bảo rằng 5 năm sau gặp lại Thiên Tội hắn sẽ không nương tay lần nữa... Sau đó "sập nhà" chạy chết dịch hết nghe hắn nói gì hihi...

tên nhân vật là Thiên Tội ( cái này theo bạn hppt dịch thì phải mình ko nhớ rõ ) . bạn đọc kĩ lại các bài đã post của htpp đã post thì sẽ rõ cốt truyện . CHỗ bạn đang ở là tháp trấn yêu , sau khi tìm 1 viên ngọc để vào cái cột còn thiếu bạn quay về sẽ gặp 1 ông cụ già. tiếp theo bạn cứ đi về bên phải sẽ đến 1 cái thôn . tiếp theo bạn đánh ở đó .

Là hppt nhocjack ui! ^^

Last edited by a moderator:
Để giết Boss người đá, chỉ cần làm đúng như mình dự đoán ở bài viết #60: Tức là sau khi lăn lộn bò càng, chổng gộng để né đòn của nó, mà thật ra chỉ có 2 đòn là quẹt ngang mặt phẳng và đấm xuống, nếu né đúng cách thì sẽ không mất giọt nào (mình có nói ở trên rồi)... Mỗi lần nó đấm xuống, ta chém vào bàn tay nó cứ thế khoảng 3 lần nó đấm và ta chặt ^^, nó sẽ giật mình lên rồi cuối đầu xuống, đây là lúc ta hành động... Khi nó cuối xuống, đồng thời cũng thổi mình bay ra một khoảng, viên ngọc trên trán nó phát sáng, TA SÁP LẠI GẦN TỐI ĐA (cái này rât quan trọng, có bạn hướng dẫn mà không nói rõ chỗ này, đánh 8 đời cũng chẳng giết được nó). Khi đó ấn phím 8 mấy cái bùa sẽ ám vào viên ngọc, lúc đó số 0 xuất hiện trên màn hình, nhấp liên tục (không phải giữ luôn nhé), ta sẽ đâm vào mồm nó, kết quả nó mất khoảng 1/6 máu, 5/6 máu còn lại cũng làm y như vậy nhưng từ giờ khó hơn rồi, vì đá cứ rơi vào đầu liên tục, và thêm sét giật nữa (như của Nguyệt Nhi đấy).... Vậy là xong...

Chỉnh sửa cuối:
Sao tôi đăng kí game này mãi không được hjx tôi xài mobi tài khoản gần 100k ,mổi lần giết xong con wái đầu tiên la nó bảo sent tin nhan ,nhưng đợi mải mà không chơi được làm sao đây thấy game hay quá mọi người giúp với

Không biết linlinky và vanhung1990 đang xài máy gì, chắc là lỗi do máy của bạn rồi, mới đến đấy chưa xa, bạn thử remove rồi cài lại xem sao, nếu vẫn không được mình chỉ hai bạn cách khác.

Cho minh hoi khi danh xong ten ninja giong nv chinh roi lai quay ve cho ban dau tap vo thi phai di tiep nhu the nao?Minh tim mai ma khong ra.
Xin loi minh vao web bang di dong nen ko viet co dau duoc.

Với dòng Symbian S60v2 trên Forum đã có bộ gõ Tiếng Việt,bạn hãy tìm và dùng ngay nhé!!!

Last edited by a moderator:
game nay đúng là 1 game hay .... chir tiếc là mih cứ chơi qua cửa thỉng thoảng lại DIS ra ngoài...nản quá....mih cũng thủ cài lại vài lần ma vẫn thế,,,,,,,,,,,,,,,,,mách cho mih với AngelLove_199x ơi..........................

mih đã gửi tin như vạy ..cũng mất tiền..nhưg hôm sau tiền lại trở về TK của mih :) chả hiểu

save tn ha bạn toàn tiếng trung chả bít j ai biết cách chỉ giùm đi
muốn save game bạn phải tìm đến bà cụ đội nón rơm ấy (game nó bố trí cũng dễ tìm cho từng màn) .sau đó ấn # và chon save game thui.... bạn muốn biết nhiều thông tin hơn về cốt truyện và cách chơi thì đọc lại từ mấy trang đầu là ok ngay

mình chơi đến chỗ mà có 1 cái cửa mà có 1 lỗ hổng ở chính giữa, từ đó phát ra 1 tia sáng mà tia sáng đó chiếu vào 1 cột j đó.( ở đó có 4 cái cột liền) mình không biết đi làm sao nữa, chẳng hiểu tiêng Trung. à, save game như thế nào ý nhỉ. :D
Nó là thế này : bạn thấy mấy cái cột ở đó ..cái ông Master bảo mih giúp ông ấy truyền công lực vào viên ngọc trên cái cột đó để nó trấn áp cái yêu khí từ bên trong cánh cửa bay ra... ( = cách ra gần cái cột ...nhấn Phím 8 dí liền nha' :D ) sau đó..ông ấy bảo mjh đi tìm lại viên ngọc bị bay đi ( luc đầu vào nhìn thấy rùi đó ) ra khỏi cái phòng đó thi óanh nhau với 1 thg kiếm khiên vs 1 thg cầm thương...rồi rẽ trái....đến đây thi tớ chịu vi mih bi bật ra ngoài ... NAN? ... ma SAVE o? cái bà già ngoài cổng khi ma mình vừa chạy ra khỏi phong tập võ ý... nhân tiện đây ai giúp mjh với cư đang chơi thi DIS ra ngoài !!!! chán kinh!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cái này mih thay bên 4R # thay họ có ng Phá đảo rồi đó...HIC...............trong khi mih cứ chơi là bị DIS ra ngoài....huhuhuhu...ai giúp tớ với !!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

các bạn bày cho tớ cách mua máu miễn phí đi....................!!!!!!!!.......voi lại tớ chơi thỉnh thoảng lại bật ra ngoài...chan quá...tại sao thế nhir??

Chỉnh sửa cuối:
Game chơi oải quá, đường đi thì dài kiếm ông để save game cũng khó, nhiều lúc đang chơi sắp hết pin mà k kịp save là phải chơi từ đầu, nản

cách khắc phục bi out nè. trò này khi chơi bị out là do máy bạn ram wa yếu nên các máy os7 rất dễ bị out khi đến đoạn giết quái xong.vì vậy phải dùng pm nén ram(free memory).ram tối thiểu để chơi ko out là 9.5MB.đã tét thành công trên 7610

Sao tui vẩn chưa đk đc. Nó gửi tin đi mà sao cũng ko chơi đc. Ko cho chơi típ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Sao nó gửi tin lâu wá zạ.Làm bao nhiu lần mới vô chơi đc. Nó nhắn tin mà thấy trong drafts ko ak. Hình nhu gửi đi ko đc.Trong đó là 1 dãy số. Ae giúp dùm. Game hay mà k chơi đc hjx.

Chỉnh sửa cuối:
thế này rùi ok ok xong cái nó thế này
và thế này
giúp mình với:((

Back