• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hemes radio 1.54.07.00

MiNhon

các bro dùng thử bản Radio 1.54.07.00 cho Hemes xem nó có các khác biệt gì so với radio1.54.00.10 nhé
Bản thân dùng thấy vẫn thế nên upgrade cho thỏa mãn thú up upper thôi nhưng còn do tùy mạng nếu ai dùng các bản radio trước thấy chưa ổn thì nên up lên xem có cải thiện chút gì ko nhé :D
Link down mediafire

Pass RAR :pdaviet.net

Có gì xin ai up thì cho ý kiến nhé =D>=D>=D>

version này có tốn pin nhiều kô bác, chứ em thấy mấy cái cũ hao pin wá hà, đang down hy vọng là sẽ godd hơn

như mình dùng thì thấy nó ko có nhiều khác biệt so với thằng 1.54.00.10 sóng đều mạnh và luôn căng với mạng bên mình , và bản 1.54.xx.xx thấy rất tích kiệm Pin và độ ổn định vạch sóng tốt hơn rất nhiều bản 1.50 hay 1.51 (bản 1.47 dùng cũng ổn nhưng ăn pin hơn và vạch sóng vẫn còn thỉnh thoảng nhảy tưng tưng)
Nhưng mình thấy 2 bản 1.54 (1.54.07.00 và 1.54.00.10 ) dùng thì thấy đang gọi hay nghe điện thì gạt cọn vặn tăng âm thanh thì thấy to hơn mức bthuong :D Lúc đầu tưởng cảm giác nhưng thử nhiều lần thấy đúng như vậy hihi
Cheer

Bản radio 54.07 này mình dùng được 2 ngày rồi, pin xuống mau hơn bản 41 hay 43 (k nhớ rõ).

Sóng thì khá tốt. Không biết bạn nào dùng qua chưa cho xin ý kiến nhé!

Đã up thử bản 1.54.07,nói chung là sóng khỏe pin sài tương đương 1.54.00.10 nhưng âm thanh nghe gọi tốt hơn!!

Hehe, bản này dùng ngon ghê, âm thanh nghe ấm, rõ hơn mấy bản trc thì phải.

Bản này ngon đấy, sóng thì ko chưa thấy khác biệt gì nhưng pin thì ăn ít lắm. Nghe gọi, chơi game bình thường trên 3 ngày.

he he .mình vừa mới tìm ra nên up luôn.chưa biết sóng pin thế nào.chúc các bạn vui vẻ.thanks

Mình không up được

Mình không up được, nó toàn báo lỗi Error Conection hoài à
Máy mình SPL:1.40 Opil

mình xài thấy âm thanh nhỏ hơn bản 1.4.xxx, sóng thì cũng thế, pin thì khá hơn 1 chút

còn mình thì thấy nó bị hao pin kinh khủng.mới xạc một đêm đầy pin mà xài chút xíu tới trưa là hết mất tiêu rồi.buồn chết người.

lúc trước mình xài bản 1.14.xx thấy pin dùng còn được 2 ngày còn bây giờ xài bản 1.54.07.00 chỉ được có hơn nửa ngày.hix

Last edited by a moderator:
Mình dùng bản 1.54.07.00 thấy rất tốt đấy chứ, cho chất lượng cuộc gọi tốt với các bản Rom 6.0, sóng tốt, pin tốt. Các bạn nên dùng Radio 1.54.07.00

mình dùng 1.54.70 có sẵn trong shap 4.0 từ sáng đến tối (nghe gọi ~ 15 - 20') mất 10% =D> --> chắc mình hên :D

Thấy mọi người quảng cáo hay quá em cũng nhảy vào up luôn :D xem sao hi vọng link chưa die.

Hu hu, em không up được nó cứ báo lỗi hic, ai chỉ em cách up với em gà lắm. Thank các bác nhiều.

Không được là do bộ up RUU, các bạn tìm bộ RUUWrapper (992kb) rồi copy file RUU_signed.nbh load được trong bản radio đưa vào thư mục Ruuwapper đó và up được ngay. Tớ đã làm như vầy

Back