• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện số đt khi gọi

thmac

Mình đang sd P990. Khi gọi điện thoại thì chỉ hiện tên chứ ko hiện số. Vậy có cách nào làm cho vừa hiện tên và số ko? TN cũng như vậy chỉ hiện tên.
Thanksss

Mình đang sd P990. Khi gọi điện thoại thì chỉ hiện tên chứ ko hiện số. Vậy có cách nào làm cho vừa hiện tên và số ko? TN cũng như vậy chỉ hiện tên.
Thanksss

Nó mặc định như vầy rùi bạn à.Hiện tại mình cũng chưa biết có chương trình nào hỗ trợ vậy.:|:|

Nó mặc định như vầy rùi bạn à.Hiện tại mình cũng chưa biết có chương trình nào hỗ trợ vậy.:|:|

Vậy thì cũng hơi khó chịu khi gọi chỉ hiện tên. Nhiều khi 1 tên mà add nhiều số dt khi gọi (gọi trong call log cho nhanh) là pó tay luôn.
Dù sao cũng thanksss bác Cong Voi. Luôn nhiệt tình.

Cái đó là do nhà sản xuất mặc định rùi, chả có gì thay đổi được nó đâu. Không nên cố gắng thay đổi sự thật.

Cái này giải quyết dễ thôi mà :|

VD nếu trong phần contacts số 091xxxxxxx bác đặt tên là "CƯỜNG" chẳng hạn thì bác sửa "CƯỜNG" thành "CƯỜNG-091xxxxxxx"
=> Khi ông Cường nào đó gọi điện đến sẽ hiện là CƯỜNG-091xxxxxxx

=))

Sao lại không =)) VD số 091xxxxxxxx của Sibulabu tôi đặt tên là "Sibulabu-091xxxxxxx" thì sao lại không hiện hết nhỉ =))

Thế một người có 4 số điện thoại gọi đến, muốn biết họ gọi từ số nào(máy bàn = đang ở nhà, cơ quan. Máy di động = đang đi công tác) thì làm thế nào

Back