• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

lam jiup cho minh chu C & T nen trang nhu chu HA ben tren dc ko ban, to thjch chu van hoa mot chut cam on ban nhiu nha.

mình mún xin 2 chữ D&H , nhưng đừng màu mè quá nha bạn , tức là đừng có màu hồng hay màu vàng đó

lam jiup cho minh chu C & T nen trang nhu chu HA ben tren dc ko ban, to thjch chu van hoa mot chut cam on ban nhiu nha.

mình mún xin 2 chữ D&H , nhưng đừng màu mè quá nha bạn , tức là đừng có màu hồng hay màu vàng đó

Bạn làm cho mình hình nền 2 chữ M và T nhé. Máy hình là iphone 4 và glaxy i9000. Cảm ơn bạn nhiều!

giúp mình làm chữ pd với

bạn làm hình nền boy 1 chút nhá
cảm ơn bạn nhiều
:D
ma ban gui minh de o co 320/240 nha

Chỉnh sửa cuối:

IOS sao qua bên này chi :D

Thanks bạn nhé. Bạn có thể làm cho mình chất lượng ảnh đẹp hơn chút không. Mình cài nó bị vỡ hình. Kích thước ảnh: 640*940 là chuẩn nhất. Bạn giúp mình được không. Máy mình là boy dùng.Hình nên đàn ông chút ah.Thanks bạn nhiều

Thanks bạn nhé. Bạn có thể làm cho mình chất lượng ảnh đẹp hơn chút không. Mình cài nó bị vỡ hình. Kích thước ảnh: 640*940 là chuẩn nhất. Bạn giúp mình được không. Máy mình là boy dùng.Hình nên đàn ông chút ah.Thanks bạn nhiều

mặc định vậy rồi, k chỉnh font và size đc bạn ơi!

a giúp e chữ L và chữ P với cái nền Thứ 2 nha a ^^! tks a

Chỉnh sửa cuối:

A ơi làm giúp e chữ T G, chữ G ở dưới nhé. nền như hình trên ạ. e dùng 5800
thank a

Còn được yêu cầu ko nhỉ? 3 chữ có được không nhỉ vì là tên đệm không thiếu được. N và TA.

Anh ơi làm cho em chữ T và C đi anh, nền màu đen. Em xài HD2

Còn được yêu cầu ko nhỉ? 3 chữ có được không nhỉ vì là tên đệm không thiếu được. N và TA.

k đc bạn ơi, chỉ 2 chữ ghép thôi!

bác làm gì em kiểu này http://cc5.upanh.com/27.15.34270924.Z150/ah.jpg chữ T D nha bác, thank bác

P/S: Không chọn font và nền đc, @@, mình đã trả lời nhiều rồi mà, mình cũng thích font nền đấy nhưng đành chịu, vì mặc định mà! :p

Back