• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

k có mềnh với lão đen thì topic chìm k biết xuống trang thứ bao nhiêu rồi :)), giờ nhượng lão đen duy trì :D

Uh. Mà gần tới ngày valen chai mà sao kô thấy đặt hành nhiều hì. Mình đặt hàng vậy. Làm dùm chữ h với chữ c nền màu hồng giống chữ x c ở bài 1... Chữ H màu đỏ chữ C màu đen. Chữ h và c nên thư pháp rồng rắn 1 tí càng phức tạp càng tốt. Hàng này hơi khó nhai đó bác bin xử lý dùm há

Uh. Mà gần tới ngày valen chai mà sao kô thấy đặt hành nhiều hì. Mình đặt hàng vậy. Làm dùm chữ h với chữ c nền màu hồng giống chữ x c ở bài 1... Chữ H màu đỏ chữ C màu đen. Chữ h và c nên thư pháp rồng rắn 1 tí càng phức tạp càng tốt. Hàng này hơi khó nhai đó bác bin xử lý dùm há

Wed làm chữ cái này nó mặc định rùi Bạn à - mình k can thiệp được :(:( ( mà sao hai chữ Bạn yêu cầu làm nó cũng chẳng ra >:)>:)>:)>:) - Link đây )

lam giup mjh nhaz ten mjh ne toan va nga
Lưu ý: viết bài tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:
aj lam jum mjh T&K dk hk tks truoc nhak

Last edited by a moderator:
Ai làm gjúp mình 2pic đầu(H A) va chót (T T) đổi lại là tên " T P "gjúp mình với..thanks nhìu..

lam giup mjh nhaz ten mjh ne toan va nga

Của Bạn !

aj lam jum mjh T&K dk hk tks truoc nhak

Của Bạn !

Ai làm gjúp mình 2pic đầu(H A) va chót (T T) đổi lại là tên " T P "gjúp mình với..thanks nhìu..

Của Bạn !

giúp em 2 chữ T&H lồng nhau nha a biladen. càng cong càng tốt, có thêm vài trái tim nữa nha a. tks ah tc \-/

ban lam cho minh 2 cai hinh nen chu cai la C va K va chu cai la K va C nha. hinh nen cho nokia 701 nhe thank ban.

anh cho em xin thêm chữ K và C nha. Làm thêm cho em 2 cái hình nền cho dt n81 nữa nha ! chữ Q và N và T và K. thank anh nhiều ;;)

Back