• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hình nền] Chữ cái tên bạn và người ấy.

pro làm dùm mình T & H cho 5800 . H & T cho 6300 . mà nền màu xanh trên cùng bên phãi . cãm ơn pro

Chỉnh sửa cuối:
ten minh vs pan minh nak` T N, nho pan nha. thank you

cậu làm giúp mình chữ b màu xanh ngọc và chữ t màu đỏ . hìh nền 5233 nha. thank trước

đúng là một cách để nói lên lời yêu thật tuyệt. rất cảm ơn bạn đã dành nhiều tình cảm cho anh em.
bạn làm cho mình chữ L+N nhe bạn. bọn mình đang yêu nhau, có lẽ tết nay mình sẽ kết hôn. bạn làm cho mình với nội dung đó nhe! mình đang dùng em N97.
rất cảm ơn bạn!

pro làm dùm mình T & H cho 5800 . H & T cho 6300 . mà nền màu xanh trên cùng bên phãi . cãm ơn pro

bạn làm cho mình H & N cho 6300 và x6 nha.Cám ơn bạn trước

T&B cho nokia 5233 nha

cậu làm giúp mình chữ b màu xanh ngọc và chữ t màu đỏ . hìh nền 5233 nha. thank trước

ban oi , ban lam cho minh chu Đ va T nhe , nen mau hong , thanks ban ! ( nokia 5130 )

đúng là một cách để nói lên lời yêu thật tuyệt. rất cảm ơn bạn đã dành nhiều tình cảm cho anh em.
bạn làm cho mình chữ L+N nhe bạn. bọn mình đang yêu nhau, có lẽ tết nay mình sẽ kết hôn. bạn làm cho mình với nội dung đó nhe! mình đang dùng em N97.
rất cảm ơn bạn!

Làm dùm mình K & T cho Nokia C6-01 nha. Thanks nhiều ^^~

P/S: còn ai muốn xin chữ ký nữa nào!!!!!! ;;)

Chỉnh sửa cuối:
bác làm giúp e một cái nữa , hi : chữ S & H nha ,ah mà bácđừng cho máy cai hình con gì đó đang cầm trai tim nha , thay bằng hình khac đc ko bác

thật cảm ơn bác. thật đẹp. nhưng giá bá để chứ L ở trên chữ N thì đúng ý em hơn. tại N là bạn gái em mà. với bác chọn cho em cái background là hình của T-B được không ạ. hình đó có hai người đang ôm nhau thật lãng mạn. có vẻ hợp với chủ đề sắp cưới của em. bác dành chút thời gian sửa lại dùm em với nhe! bác thật tuyệt vời. cảm ơn bác

Back