• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ hiển thị đổng hồ

hut_mit

các ứng dụng không hiển thị đồng hồ thì phần mềm này sẽ khiến nó hiển thị
à quên file này nếu bạn nào không cài được thì đưa về tháng 7/2007 rồi thử lại xem nhé mình đã thử trên n73me :D

Hình ảnh đính kèm nha bạn!

Last edited by a moderator:
Cái này làm hiện đồng hồ trên màn hình tùy vị trí, màu sắc mình chọn và kèm theo chức năng báo giờ

Tui cài rùi, đang xài thữ đây. Có j sẻ thông báo lại cho các pak sau

Trình này của bác có hiển thị đồng hồ toàn màn hình ko, như chế độ chờ ý?

Trình này của bác có hiển thị đồng hồ toàn màn hình ko, như chế độ chờ ý?

Mình không chụp màn hình được nó.Nó không phải là screen saver.Mà chỉ hiên đồng hồ số.Các bro có thể chỉnh nó ở chỗ nào tùy thích trên màn hình mobile.Và mỗi 1h nó có tiếng kêu "bíp" hoặc đọc giờ tùy thích.Tần số âm thanh to hay nhỏ do mình tự chỉnh.OK.:-?

bác hoangthanh21 à chụp cần gì phải là scr sv chụp cái nào mà chẳng được , chỉ tiếc là em đang cho thằng em nó dùng máy em nên không chụp được bác kiểm tra lại và post cho anh em dùm nhé thanks
em nhớ mang máng là các màu thì là để các bác pha với nhau còn x với y là để các bác điểu chỉnh nó đi toàn màn hình nhé , bác click vào dòng đầu tiên chọn yes thì nó sẽ hiễn thị đòng hồ digital góc bên trái tiếp theo tùy các bác chỉnh nhé , em nghĩ các bác với em là dân mày mò chi cần mày mò một chút là ra luôn mà , chúc các zui zẻ

Mình gửi cho các bạn xem đầy đủ đây.Cũng khá hay.:-?Chúc các bro luôn vui vẻ.

Cài cả 2file vào luôn hả bạn hướng dẫn kỹ tí đi có cái hình bạn đang sài mà đưa lên thì hấp dẫn hơn

vì pm này khi dùng pm chụp màn hình lại thì nó ko hiện cái đồng hồ :D

cái này tạo ra 1 cái đồng hồ luôn luôn hiện dù bạn vào pm nào cũng vậy.

chỉ cài 1 files à, còn files sau là files chọn màu = mả số :)

Back