• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hoàn thành CD tổng hợp cho UIQ3.0 by*** at007 & Dzungscor***

đây là tin tốt lành nhất cho con p1i của e( từ lúc đẩy con atom exec đi thì ghiền P1i ) Chắc P1i sdungj đc hầu hết chương trình hả bạn ?
Thanks những người thực hiện nhen! :)

chính xác là như vậy không chỉ P1i ,nếu thuộc dòng UIQ3.0 or 3.1 đều dùng được;;)

Chỉnh sửa cuối:
Rất hay và ý nghĩa.Xin tặng bạn at007 1000PDV .Hy vọng bạn sẽ là đấu sĩ cừ nhất của UIQ =D>=D>

cd sẽ được hoàn thành sớm trong tuần tới.anh em ráng chờ thêm chút nữa nhé:)

Ko bít đĩa CD sắp ra đời sẽ như thế nào? Nhưng mình rất mong chờ nó. Nhân diệp này mình xin cảm ơn toàn thể a e diễn đàn, vì những đóng góp thật tuyệt vời. Ở diễn đàn này mình thấy mọi người rất nhiệt tình với nhau

hoan nghênh AT007 với Dzungscor vì có ý tưởng tốt cho PDAVIET , đang trông chờ tác phẩm của 2 pro đây

yead,cuối cùng thì an dzungscor cũng hoàng thành xong,chỉ ò chỉnh một tí nữa,à luôn tiện bữa trước mod TLG có nhã ý giới thiệu hosting upload,thế thì chỉ cho em luôn,miễn sao cho anh em download nhanh là ok

THEO LỘ TRÌNH TỐI NAY,BẮT ĐẦU UP LÊN HOSTING CHO ANH EM,NẾU KHÔNG GẶP VẤN ĐỀ NÀO TRONG KHI UPLOAD,THÌ SANG MAI SẼ CÓ LINK CHO ANH EM DOWNLOAD VỀ.THÂN

Chỉnh sửa cuối:
link down đã được đăng ở trang đầu của topic,anh em có thể vào đó để down nhé;;):)

luôn tiện bác congvoi có thể thay đổi tên topic "dự kiến------> hoàn thành" cho anh em dễ nhận biết.bữa trước bất cẩn wa,không để tên đúng cho topic.thank mod đã chỉnh

Chỉnh sửa cuối:
link down đã được đăng ở trang đầu của topic,anh em có thể vào đó để down nhé;;):)

luôn tiện bác congvoi có thể thay đổi tên topic "dự kiến------> hoàn thành" cho anh em dễ nhận biết.bữa trước bất cẩn wa,không để tên đúng cho topic.thank mod đã chỉnh

Đã chỉnh theo yêu cầu :D Chúc mừng các bạn dùng UIQ đã có tư liệu vọc nhé!

Tài khoản FTP dùng chung cho Mem PV nè
  • FTP Username: xxxx@kathyjp.com
  • Password: xxxx
  • FTP Server: ftp.kathyjp.com
  • FTP Server Port: 21
  • Quota: 10000 MB
user va password sẽ pm cho ai cần

Chỉnh sửa cuối:
Cảm ơn bạn at007 nhiều vì đã hết lòng với anh em trong diễn đàn, chúc bạn mạnh khỏe sống lâu. Hehe!!!!!!!!!!!!

Báo cáo các bác, hôm trước đứa bạn đưa thẻ nhớ vào, máy em bị virus (không quan trọng lắm, hình như chủ yếu là W32 thôi). Hôm làm CD này do gấp quá nên quên mất chuyện xử lý mấy chú virus, giờ trong file ISO các bác down về thì xử lý hộ em rồi burn nhé, không lại bảo em post virus thì chết.
Cám ơn các bác quan tâm CD này.

Sao các bác không thêm nốt mấy cái lỗi hay gặp và các cách khắc phục cho nó phong phú để ai mới xài UIQ 3.0 còn biết ... !
Cái chỗ Tổng hợp công cụ mình thấy thiếu cái XS++ để change CDA !
Đĩa rất hay .... Nói chung là đủ hy vọng các bác thường xuyên cập nhật để có những chương trình đỉnh của UIQ 3.0 :D

Mình xin bổ sung thêm một chút nhé
1. CD còn thiếu phầm Mod "Thay đổi activity menu nhàm chán"
2. Thay đổi phông chữ cho UIQ3.0
3. Mình thấy trong diễn đàm có một số thắc mắc rất hay và một số giải đáp cũng rất hay của các thành viên, một số lồi thường gặp khi mới sử dụng UIQ3.0, vậy mong các bác có thể tổng hợp lại được thì CD sẽ hoàn chỉnh hơn.
Xin cám ơn tinh thần hết mình vì UIQ của 2 bác

Đây là CD tổng hợp lại những thứ vào thời điểm đó, nếu cho đến giờ thì đã có nhiều điều mới hơn rồi, đợi thêm một thời gian nữa cho nhiều nhiều lên, đủ 1CD thì mình lại tổng hợp tiếp các bạn nhé

mình đang down về đc phần 1, 2,4 rùi nhưng ko hiểu sao phần 3 vào trang web rồi nhưng nó ko cho down về , nó viết như vầy nè :
this file is currently unavailable

server is down due to maintenance or an unexpected outage
(if this issue persists please contact support

mình đang down về đc phần 1, 2,4 rùi nhưng ko hiểu sao phần 3 vào trang web rồi nhưng nó ko cho down về , nó viết như vầy nè :
this file is currently unavailable

server is down due to maintenance or an unexpected outage
(if this issue persists please contact support

MÌNH CŨNG BỊ PHẦN 3 GIỐNG Y CHANG VẬY.

Back