• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hội những người đàn ông PV "nể vợ"

Status
Không mở trả lời sau này.

HuuTien

Đây là chủ đề khá "nhậy cảm" cho cách mày râu chúng ta,nên tôi lập topic này nhằm tao chổ dựa tinh thần,nơi an ủi mổi khi bà xã rầy la và nơi chúng ta xả stress khi bị "áp bức"....... :(
Để có trật tự tôi đề nghị các bạn đưa danh sách các quí ông nhằm bầu chọn hội trưởng(các tiêu chuẩn mọi người cùng góp ý nhé) :D
Tạo ra hội này như đã nói ở phần đầu,tôi mong "chúng ta"có giây phút thoải mái và "thoát khỏi" các bà vợ yêu quí.....:D

Em xin đề nghị anh HuuTien làm Tổng Phụ Trách Hội !!!!

Lý do : Anh HuuTien nhà mình là người có nhiều kinh nghiệm nhất, tuổi đời cũng khá khá và trình độ trốn vợ là siêu cao thủ !!!

Đè nghị các bạn phụ nữ không vào đây nhé !!! =))=))

Ku nói thế là không công bằng cho các anh,chú rồi,anh so với các "lão cao thủ"(tạm gọi vậy nhé)chỉ là hạt cát trong sa mạc thôi.Gương điển hình là .................còn rất nhiều cao nhân ý
Chúng ta xem mod bobi,Mr Trung ..........rất nhiều:D
Các chiến hữu ơi còn chờ gì nữa mà không "nhẩy vào" bàn luận" về hội của chúng mình :D

:D
hehe. Biết hết òi nha. Hối lộ đi hong thì em Te méc.
Nhưng nói thiệt là thấy Man Huutien rất xứng đáng với chức hội trưởng. Nhận đi Man ơi cho anh em vui cái bụng
:D:D:D

Nhưng nói thiệt là thấy Man Huutien rất xứng đáng với chức hội trưởng. Nhận đi Man ơi cho anh em vui cái bụng

Ô kìa, đây là hội những người đàn ông "nể" vợ cơ mà. :-? Sao Bete vô đây làm gì ???. :-/ Man HuuTien nên block những ai không phải là Man...(lộ hết bí mật quốc gia...ha...ha...) :)) :)) :))

em có em , sợ vợ số dzách :D

bác HT trốn vợ thuộc hàng siêu cao thủ :)) em vote cho bác 1 phiếu làm Hội trưởng =))

Đàn bà con gái thì "bít cái giề"ra chổ khác chơi ,đây là nơi các ông bàn chuyện "cơ mật "b-)

Em cũng xin bầu Man làm hội trưởng, nhân tiện cho phép em xin một chân thành viên!

Em thấy cách nói chuyện của Mod Bobi với các bạn gái trong PV thì có lẽ nên bầu Mod Bobi làm Hội trưởng.

Em thấy cách nói chuyện của Mod Bobi với các bạn gái trong PV thì có lẽ nên bầu Mod Bobi làm Hội trưởng.
Hà hà mới thấy đề cử có lý đây,mọi người vào tiếp tuc nhanh lên,vẩn còn nhiều lắm cơ mà :D

Về bề dày thành tích khó kể ra thì theo em thấy, anh Tiến vẫn xứng đáng làm " chưởng họi" hơn :)) :p

Em chưa vợ có được tham gia để lấy kinh nghiệm sau này đỡ bở ngỡ không các bác :D :D :D

Em chưa vợ có được tham gia để lấy kinh nghiệm sau này đỡ bở ngỡ không các bác :D :D :D

Chưa vợ thì cho tham gia nhưng chỉ dự thính thôi nhe, có quyền nêu ý kiến nhưng không có quyền biểu quyết, ứng cử, đề cử đâu :p

Chưa vợ thì cho tham gia nhưng chỉ dự thính thôi nhe, có quyền nêu ý kiến nhưng không có quyền biểu quyết, ứng cử, đề cử đâu :p

Vậy thì uổng quá,em cũng chưa "dzợ",chắc phải "làm" nhanh nhanh để tham gia với a e cho vui để a e khỏi tủi thân khi "nể vợ" :))

Sao phải sợ vợ nhỉ :-/ :p

Các cụ có câu: Có tật giật mình đây.

Chọn các ứng viên rồi Vote đi, còn quy chế, cung cách hoạt động... của hội nữa chứ

Status
Không mở trả lời sau này.
Back