• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Caro online-Người Việt chơi game Việt

Đăng ký 4 lần, toàn báo là nick đã tồn tại, mặc dù có những nick rất chi độc quyền... vẫn bị trừ tiền như thường...hix

Đăng ký 4 lần, toàn báo là nick đã tồn tại, mặc dù có những nick rất chi độc quyền... vẫn bị trừ tiền như thường...hix

Đặt nick thì nên thêm một số cái như ngày sinh, năm sinh thì ít bị trùng hơn là bạn chỉ dùng tên vì có thể có nhiều người cùng tên mà.;;);;)

thêm kí tự kiểu Jupiterjaja -> xXJupiterjajaXx hay _Jupiterjaja_ là dk được ngay thôi kiểu như nick mình là boylevis có thể thành b0y_levjs,boyl3vjs... có mà đố trùng được :D

Do server sọc dưa nó báo vậy, qua hôm sau cũng nick đó đăng ký lại được. Mà sao vào room vắng như chùa Bà đanh ấy, loe ngoe có mấy mạng.

Do server sọc dưa nó báo vậy, qua hôm sau cũng nick đó đăng ký lại được. Mà sao vào room vắng như chùa Bà đanh ấy, loe ngoe có mấy mạng.
Tại game mới ra nên ít ng biết tới thôi, từ từ rồi đông như audition à

Posted via Mobile Device

Anh em hãy đi quảng cáo game này ở các diễn đàn ĐTDĐ để nhiều người biết đến hơn thì sẽ không phải đợi người vào đánh nữa.

Game caro, thể loại game trí tuệ từ thời còn cắp sách đến trường nay lại xuất hiện trên chiếc mobile của bạn.thể loại game là game javar.dung lượng ~140 kb
Link:
http://www.mediafire.com/?zkgtx2d2ytt

Muốn đăng kí nick các bạn phải mất 500 VND tin nhắn nhé.
game khá thú vị với các avatar nhân vật, có phòng chơi riêng...

Bạn cảm phiền up thêm 1 file lên thẳng diễn đàn để những anh em online bằng điện thoại dễ download về chơi.thank nhiều!!!

Posted via Mobile Device

Có cách nào đăng kí được trò này ko mấy bạn mình ở nước ngoài ko tài nào đăng kí đc mặc rất muốn chơi!

Có cách nào đăng kí được trò này ko mấy bạn mình ở nước ngoài ko tài nào đăng kí đc mặc rất muốn chơi!

Hay bạn lấy kon của mình chơi đi mình tạo con khác để chơi cũng dc
tên đăng nhập: tjeuquangja
pass: 2528549055 hoặc 25285 hoăc ajatj ( sr vì mình ko nhớ rõ pass nào nên bạn chịu khó nhập từng cái xem cái nào zo dc thì chơi)

Back