• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!!!Free new app: Send animated MMS messages to friends

ngkhanhhoang

Hi all,

Nice to see you again!

Một ứng dụng mới cho phép bạn soạn thảo tin nhắn động bằng hand-writting gởi cho bạn bè của mình. Những gì bạn vẽ hay viết sẽ hiện lên nguyên xi như vậy khi bạn của bạn nhận được. Cùng khám phá nữa nhé...

Screen shots:

Các bạn cũng có thể chụp một tấm hình và viết lời bình, ghi chú lên đó rồi dùng chương trình này gới MMS cho bạn bè của mình..so funny!!!

Down nhanh lên bạn ơi!!!

Lưu ý: Only for P1, M600, W950, W960

cái này ko ổn, điện thoại nhận tin cũng phải có pm này phải ko ?? nếu đt nhận là java làm sao coi dc :|

cái này ko ổn, điện thoại nhận tin cũng phải có pm này phải ko ?? nếu đt nhận là java làm sao coi dc :|

Không phải đâu bạn à ... ! Cái này là vẽ hình trên điện thoại cảm ứng.
Khi bạn vẽ xong sẽ có hiệu ứng tạo ảnh động theo các bước mà bạn đã thực hiện
Nó save lại thành các file gif. Như ảnh động ý.
Bạn gửi MMS thì ai cũng nhận được như là ảnh bình thường thôi.

Còn bạn muốn save ảnh đã vẽ lại thì chỉ cần vẽ xong rồi thì giữ thanh trượt và bấm phím F sau đó đóng flip (đây là của P990i thui nha) Thì sẽ hiện ra 1 bảng Menu có save ảnh lại đó. Kể nghịch cái này nhiều lúc buồn cũng vui lắm !
Chỉ có vậy thôi.

cái này xài trên p990 thì ko save được đâu!!!!!phần mền này mình xài lâuy rùi rất hay đó!!!!nhưng chỉ tiếc alf p990 ko save lại được!!!ko bít ai bít mod cái này ko?????

cái này xài trên p990 thì ko save được đâu!!!!!phần mền này mình xài lâuy rùi rất hay đó!!!!nhưng chỉ tiếc alf p990 ko save lại được!!!ko bít ai bít mod cái này ko?????

Không chịu đọc kỹ topic gì cả :-?

Có save được đó.
Trên kia mình có viết về cách save rồi kìa. Mình xài p990i đó save ngon lành mà.

" Còn bạn muốn save ảnh đã vẽ lại thì chỉ cần vẽ xong rồi thì giữ thanh trượt và bấm phím F sau đó đóng flip (đây là của P990i thui nha) Thì sẽ hiện ra 1 bảng Menu có save ảnh lại đó. Kể nghịch cái này nhiều lúc buồn cũng vui lắm !
Chỉ có vậy thôi. "

gửi tin nhắn này tốn bao nhiu tiền vậy pác?tính tiền như 1 tn bình thường hay là tin nhắn hình?!?!:D

Thì Mobi hay Vina sẽ tính tiền bạn như tin nhắn MMS bình thường. Lưu ý là phải cấu hình MMS đã nhé...cũng vui lắm đó

giữ thanh trượt là thanh nào vậy bạn!!!!bạn có thể nói cụ thể hơn ko???????:|

cám ơn bạn nguyenkhanhhoang, cái này để nhắn tin tán gái thì đừng hỏi hay thế nào.chắc tán được nhiều em xinh tuơi lắm đây:))

Back