• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT]HẸN GIỞ ĐỔI THEME

panrai

Super V.I.P
[HOT]Theme Sheduler HẸN GIỞ ĐỔI THEME

Một PM rất hay giúp chúng ta thay đổi phong cách của chú dế yêu của mình,ko dàm cháng trong những theme sử dụng hằng ngày và đây PM này giúp các bạn thay đổi phong chách theo ý thích:p
PM này có thể giúp các bạn chỉnh theo ngày giờ và phong cách của các bạn tuỳ theo từng bạn mà chỉnh nhé:theo giờ,theo ngày và hàng tuần thậm chí là hàng tháng tuỳ các bạn hẹn thôi:))

Chỉnh sửa cuối:
Cái này truonghan post từ hôm 14/5, bài 354 trong topic Cập nhật mà, sếp post mà chẳng chú ý j cả, cũng chẳng có gì gọi là đặc sắc hơn!

Cái này truonghan post từ hôm 14/5, bài 354 trong topic Cập nhật mà, sếp post mà chẳng chú ý j cả, cũng chẳng có gì gọi là đặc sắc hơn!

Có hướng dẫn gì đâu cậu,mình chích dẫn đàng hoàng mà,sao lần nào mình cũng bị cậu hết vậy:D

Có hướng dẫn gì đâu cậu,mình chích dẫn đàng hoàng mà,sao lần nào mình cũng bị cậu hết vậy:D

=))=))=)) anh đùa hay cố tình thế =))
mà dùng cái này có tốn pin ko anh.coi thì thích nhưng pin của em nó cùi :((
ai xài rùi cho em ý kiến :-/

Người ta ốt hướng dẫn chi tiết như thế mà còn bắt bẻ này nọ. Dù sao mình cũng Thanks. Đang test đây.

=))=))=)) anh đùa hay cố tình thế =))
mà dùng cái này có tốn pin ko anh.coi thì thích nhưng pin của em nó cùi :((
ai xài rùi cho em ý kiến :-/

ko tốn pin đâu em cứ sài đi anh đang sài rất ok và cũng ít tốn pin lắm

wao! Cài này hay ah nha! Đổi hình nền thì thấy rùi nhưng dổi9 thêm thì mới thấy nà!

Back