• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Hot Fifa 2011 Viet Nam (AFC Cup) - N-Gage (tét ok on n70)

aj cho mình xin lib của riêng game này đc không.mình cài bộ libs tren dien dan mà ko chạy đc.

aj cho mình xin lib của riêng game này đc không.mình cài bộ libs tren dien dan mà ko chạy đc.

lý do mà bác và 1số mem khác hok chơi đc game là do bộ lib all in one n70 của bác gì đó có 1số lỗi, fix lại như sau là ok:
các bác cài lib all in one vào, rùi đến đường dẫn E:/System/Lib rùi tìm và xóa các lib bị lỗi sau:
* ECom.dll
* EComServer.exe
* Http.dll
* Httptcphnd.dll
* INetProtUtil.dll
* securesocket.dll
* SSL70.DLL
* ssladaptor.dll
* Stringpool.dll
Xóa xong thì cài đặt game và thưởng thức nha
__*¤*¤*__
Kòn nếu vẫn hok đc các bác remove đi cài lại, kiên trì chút là có game chơi. Nếu hok thành công nữa thì e kòn 1kách cuối cùng là các down bộ lib full s60 này về: www.mediafire.com/?uydjgvlkw1j pass : tienxiu cài vào xong cài game chạy vô tư! À mình dùng 7610 làm như trên chạy đc hầu hết các game ngage đấy, nói thế cho mấy bác hok chơi đc đỡ nản!
Có gì hok hiểu thì pm mình yahoo: kiepdaotac_hn mình sẽ giúp hết ga!

Chỉnh sửa cuối:
6670 co choi dc ko may bac

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:
6670 co choi dc ko may bac

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Máy 6670 chạy Hệ điều hành Symbian S60v2 OS7 nên dĩ nhiên là chơi được bạn nhé!!!.Hãy đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và Down về thử chơi xem sao ha!!!;;)

em test lâu rồi,nhưng theo cảm nhận chủ quan của em thì không hay bằng fifa 2008. Vì ít ra âm thanh sống động và thật hơn 1chút

Back