• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

Bực thật vẫn kô chơi được trên N70 đã test trên 2 máy luôn.Kể cả xài 3G hay Gprs đều thất bại.Đăng ký chờ lâu kinh khủng.Có vị huynh đài nào cũng bị như tại hạ không.

Thui hay Whinny chỉ mình cụ thể cách mix đồ được không ? Tớ vẫn không nắm rõ lắm

Đây là hình lúc reg tài khoản.Mà mãi 5 phút nó mới hiện lên thông báo nhé.Chán chả buồn đăng ký nữa.Hay tại mạng chỗ mình kém nhỷ.

Bạn nhập sai số điện thoại. Yêu cầu: 11 số, bắt đầu bằng dãy số 12345. Nhập sao cho không trùng sđt người khác đã đăng ký. :p

@Mix đồ đã có hướng dần bằng hình ảnh rùi mà không mix được thì:-??@Maikimlien.lổi đó là cai đặt điểm trui cập đó. Nếu là 3g thì bạn chọn wap tốc độ cao or wap mạng A nhé. Nếu là gprs thì chọn internet tốc độ cao or Wap mạng A, B đều được

Đã làm đúng mà đăng ký kô được vậy mới kỳ chứ.Máy thằng bạn cũng vậy.

Tài khoản của bạn đã ok. Bạn chọn sever thứ 2từ dưới lên rùi đăng nhập nhé._Have fun !

thanh ly acc mo dung 30 gan 31 quat tim set 30xanh la + rat nhiu do trong hom va 1 xac thien nhan 30= 350000gold ben sever chu X . Ai mun doi de lai loi nhan+ sdt tai forum to se ll lai.. Co the doi do va mot so nguyen lieu rieng le. Rieng quat tím 30 va 1 set xanh la 30 kg ban le dc vi do da bi rang buoc. Kg the giao dich. Acc mo dung bao gom do dang mac(quat tim 30 va set xanh la 30) va 1 it mau+ mana = 250k gold. Mo dung ten tuyet, thien nhan Olady. Sorry vi kg co anh.
Post on mobile.

Hix muốn mix thử đồ mà giá kinh quá :(
Bác nào đã mix được đồ, biết cách mix chỉ giáo nha ;;) Tớ mới biết mix đồ xanh đậm, tím thôi....nâng cấp chưa biết :(( Ai chỉ dùm nha :D

Kg co nghi ma don nha wa sever co chu giong chu X do. Winny va cac pan pda co ten trong list friend cua to co gold va do ben sv kia mun doi to doi re cho. 250k gold tat ca nick mo dung. Sdt to cung chang nho ro nua vi la dung sim rac. Ae de lai sdt o day to se call lai hoac sms tuy.
Mobile posted

Phù, cầy mãi mới 34.....sắp có đồ tím mặc rồi :D Winny biết cách đục lỗ và ép ngọc ko ? Nâng cấp đồ 30 lên 35 thì đánh quái 35 kiếm nguyên liệu à ?

Phù, cầy mãi mới 34.....sắp có đồ tím mặc rồi :D Winny biết cách đục lỗ và ép ngọc ko ? Nâng cấp đồ 30 lên 35 thì đánh quái 35 kiếm nguyên liệu à ?

đục lỗ đơn giản thui bạn chủ yếu là mình có ngọc đẻ ép không mới là vấn đề
bạn vào shop mua mấy cái 80zen ý mìng up hình sau nè
sau đó đi tổng hợp như bạn như bạn tổng hợp vàng ý
đục một lỗ là tổng hợp lên cấp 1.
2 lỗ cấp 2....
have fun!

Way. Njck lucio la gi vay? Phai gi nua? Hjx to con khoang 12k exp nua moi up dc 34. Chieu nay di train toan bi bon china pk deck train dc gi het tron:((. Kg thi cung up 34 rui. Toi thi mang lag kg train dc. Chan qua. Chac phai 2,3 hom nua moi up 35 wa. Hjkhjk.
Post on mobile

Back