• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Thưa các bạn. Lần này thì Mobi đã fix rồi. Hôm qua mình thử vô đăng kí rồi lấy file ram. Nhưng được 1 lúc thì file ram đó trở nên vô hiệu lực rồi... Nó thông báo bắt mình phải vô lấy lại link khác không thì không cho xem :(. Chia buồn với các bạn.
File đính kèm để cho các bạn thử.................:|

vậy là đặt dấu chấm hết cho pree tv rui. bùn quá

Nếu vậy thì cả Viettel cũng thế, lưu đường dẫn của nó được một lúc là kô xem được luôn. Cả 2 mạng này bây giờ đều bắt mình muốn xem tivi thì phải vô vào web của nó để lấy link.

a e cho hoi la sim mobi ma kô đk 3g cóa xem đc hok??minh dùng 5800
minh định thử trước rùi mới đầu tư.hihi

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng!>:)

Free TV Mobi đã không còn. Chia buồn từ đấy
Thưa các bạn. Lần này thì Mobi đã fix rồi. Hôm qua mình thử vô đăng kí rồi lấy file ram. Nhưng được 1 lúc thì file ram đó trở nên vô hiệu lực rồi... Nó thông báo bắt mình phải vô lấy lại link khác không thì không cho xem .
Chia buồn với các bạn.

Trên diễn đàn có một số apps,game,theme...rât hay nhưng cũng lâu lâu rồi.đoc thấy hữu ích nhưng khi ấn down file đính kèm thì k đc(do diễn đàn đang bị lối).thế nên những bác nào mà có những apps,theme..đó mà những newbie như bon e đang xin thì úp hộ lên với ạ^^ vì 1 diễn đàn pdaviet ptrien toàn diện:D.
Đấy là e chỉ nói chung chung thôi ạ^^ chứ còn đi vào trường hợp cụ thể thì:bác nào có trọn bộ soft trên kia không share cho e với ạ,link sống ạ :) .tks trc ạ..hì hì

sao trong này ko có kênh itv bác nhỉ? có thì hay biết mấy với thêm kênh yan tv nữa thì hay ùi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back