• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Hay. Em đang có cái sim hết tiền không biết có dùng được không! Để em test thử đã!!

Good lém nhưng bác đăg kí bao lâu !!
Em thấy sót vài kênh hay ^^ VTC2 chẳng hạn !!
Nếu còn kênh bác up lên cả bộ lun :-?

Mình dùng 5230 cũng sim mobi nhưng chưa đăng kí gì hết, bạn có thể hướng đẫn mình chi tiết dc ko. Mình chưa đăng kí 3g thì có phải đăng kí ki, sau khi đăng kí thì làm gì. Tải 2 file cuà bạn về để làm gì, có phải giải nén ra ko...
thank bạn trước nha, đang on bằng dt nên ko thấy nút thank, khi nào lên máy tính ấn sau

Mình dùng 5230 cũng sim mobi nhưng chưa đăng kí gì hết, bạn có thể hướng đẫn mình chi tiết dc ko. Mình chưa đăng kí 3g thì có phải đăng kí ki, sau khi đăng kí thì làm gì. Tải 2 file cuà bạn về để làm gì, có phải giải nén ra ko...
thank bạn trước nha, đang on bằng dt nên ko thấy nút thank, khi nào lên máy tính ấn sau

bác chỉ cần down file của chủ thớt về rồi giải nén ra là xem thôi!

Mình down rồi và cũng giải nén rồi. Nhưng nó cứ connecting mã i ko xong, một lúc sau thì tự thoát ra. Mình chưa đăng kí 3g, mới chỉ có gprs thôi

Mình down rồi và cũng giải nén rồi. Nhưng nó cứ connecting mã i ko xong, một lúc sau thì tự thoát ra. Mình chưa đăng kí 3g, mới chỉ có gprs thôi

uh. nhưng máy mình cũng đâu có đk gì đâu mà vẫn xem bt! Máy bác có hiễn thị sóng 3g chưa?

Thank các bác, mình xem dc rồi. Lúc đầu bị trừ mất 5k nhưng sau đó ko thấy trừ nưã, ko biết sau này thế nào, đang xem rất vui

Mình có cái sim rác của Mobi hết tiền từ đời nào mà vẫn vào xem ầm ầm đó!
Hình ảnh rõ nét, không bị giật. Thanks bác chủ lần nữa. Tuyệt quá!
Hị vọng là nhà mạng không phát hiện ra!! He He!

Mình có cái sim rác của Mobi hết tiền từ đời nào mà vẫn vào xem ầm ầm đó!
Hình ảnh rõ nét, không bị giật. Thanks bác chủ lần nữa. Tuyệt quá!
Hị vọng là nhà mạng không phát hiện ra!! He He!
Bạn mua sim thế nào vậy? Chỉ giúp mọi người để dùng Free với bạn ơi?

Thanks chủ topic

Mong bạn add thêm nhiều link film nữa nhé :D.

- Bẫy rồng.
- Cuộc chiến hoa hồng.
..v..v.. các film VN đang hot...

Thanks bạn rất nhiều !

Hầu như sim lúc mua về thì 3g kích hoạt sẵn rồi nên không cần phải đăng kí nữa. Cứ bỏ vô mà xem thôi :D

không phải đâu bác! Tuy có sóng 3g nhưng bác không thể gọi video call được, và tốc độ download sẽ ko nhanh bằng khi đã dk 3g đâu!
Bạn mua sim thế nào vậy? Chỉ giúp mọi người để dùng Free với bạn ơi?

thì bác chỉ cần có sim mobi là xem được thôi!

Mong bạn add thêm nhiều link film nữa nhé :D.

- Bẫy rồng.
- Cuộc chiến hoa hồng.
..v..v.. các film VN đang hot...

Thanks bạn rất nhiều !

Hì. Muốn có những film này thì phải bỏ tiền ra mua. Mình hết tiền ùi :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back