• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! KIẾN BÒ FULL MÀN HÌNH (NHƯ IPHONE - MADE BY ME)

0987222456

Mấy bản kiến trước chỉ bò lồm ngồm được 1 góc nhỏ trên màn hình trông rất nản.
Lần này mình tự tay lụi cụi mất nửa ngày làm lại 2 ảnh kiến bò full màn hình 240x320 trông rất sinh động. (ảnh 1 kiến và 2 kiến nối đuôi nhau bò)
Mời mọi người thưởng thức:

Hướng dẫn:
1, Copy file AnimSpriteLite2.24_unsigned.sis và 2 file ảnh gif vào thẻ nhớ
2, Cài AnimSpriteLite2.24_unsigned.sis lên thẻ nhớ
3, Mở chương trình AnimSpriteLite
4, Chọn ảnh là 1 trong 2 file ảnh vừa chép vào thẻ nhớ (Tùy theo sở thích từng người)
5, chon vị trí đặt hình kiến bò (ok bằng nút chọn bên trái)

THOÁT RA MÀN HÌNH VÀ THƯỞNG THỨC.

DOWNLOAD phần mềm: http://www.mediafire.com/?jyoa5yjauzn

Nếu muốn thay đổi, các bạn có thể lựa chọn nhiều hình ngộ nghĩnh khác như: Gà con, cá bơi, baby, pháo hoa, con hổ
hiphop....

Link download hình: http://www.mediafire.com/?7sc932ecwkhean3

Chỉnh sửa cuối:
Đâu có tốn mà kiepdollar. Kiến chỉ bò đến khi nào màn hình nghỉ (Đèn màn hình hết sáng) thì kiến cũng nghỉ theo ..vì bò Full màn hình nên...khá mệt. hjhj!
Mình tested rồi, ko tốn chút nào, nhìn khá sinh động, nhìn vào màn hình đỡ nhàm chán.

Hình mình không upload lên được nên add hết vào 1 file theo link download ở trên đó, mong Mod thông cảm. Nếu có thể hướng dẫn tớ upload file đính kèm nhé. Thanks trước!

Chỉnh sửa cuối:
Nhìn hình cũng bò có 1 vòng trên màn hình cũng không có gì nỗi bật lắm.

Chỉnh sửa cuối:
tốn pin lắm. đã thế để kiến bò lâu cái e 63 của e cũng ngơ ngơ theo. dù sao cũng thx bác

xài cái này ko dùng đc với màn hình của vhome nên lâu rùi mình cũng chẳng dùng

Con gì cũng làm được mà bạn. Chỉ có điều làm ảnh động không khó, những làm mất nhiều thời gian lắm. Như con kiến bò là mình làm mất hơn 200 ảnh kiến xắp ghép thành đường di chuyển. hjx
Xem cả nhà thích con gì thì mình làm tặng. Mỗi người 1 con chắc...chết wa!

Con gì cũng làm được mà bạn. Chỉ có điều làm ảnh động không khó, những làm mất nhiều thời gian lắm. Như con kiến bò là mình làm mất hơn 200 ảnh kiến xắp ghép thành đường di chuyển. hjx

làm kon giun đi :))
Làn kon kiến càng đi bạn, kon này "sấu" wé :D

Cài cái hip hop vào cho nó nhảy múa hoặc sấm chớp đùng đungg , rung cả màn hình nè !

Anh em nào thích chỉ cần phải chuột save là xong !

Chạy các pm hổ trợ màn hình động tốn 1/2 pin .....nhưng dù sao cũng cám ơn đã tốn công làm cho ae xài......:D

Back