• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! KIẾN BÒ FULL MÀN HÌNH (NHƯ IPHONE - MADE BY ME)

có vẻ mấy chú kiến bò hơi nhanh, bạn làm nó bò chậm lại tý đc ko ^^

xem chậm hơn không anh

Ko có ảnh 320*240, thì kiếm bò full trên mấy em E63 và E71, 72 kiểu j đây bác :-/

khi kiến bò ra khỏi màn hình thì màn hình bị nháy trắng. kiến bò vô lại thì không sao. bạn có thể mod sao cho màn hình chờ thành các hình động giống như trên các máy Sony Ericson được không? :D

Vợ em ghét kiến lắm, cứ nhìn thấy là đập cho bằng chết mới nguôi giận.

THOÁT RA MÀN HÌNH VÀ THƯỞNG THỨC. <<<<thoát ra bằng cách nào nhỉ (mình chọn exit và ko thấy kiến bò) mong bạn chỉ giúp !!

THOÁT RA MÀN HÌNH VÀ THƯỞNG THỨC. <<<<thoát ra bằng cách nào nhỉ (mình chọn exit và ko thấy kiến bò) mong bạn chỉ giúp !!

lưu thay đổi trước khi thoát thử đi bạn :D ch1uc vui

khi kiến bò ra khỏi màn hình thì màn hình bị nháy trắng. kiến bò vô lại thì không sao. bạn có thể mod sao cho màn hình chờ thành các hình động giống như trên các máy Sony Ericson được không? :D
Em dùng E66 cũng bị tình trạng này nè mấy huynh ơi nhìn kì lắm cứ bò 1 lát rồi hiện lên 1 nháy trắng làm mất thẩm mỹ lắm.
anh chủ topic ơi ! anh giúp em làm hình con doremon nhe bạn gái em thích lắm ( con kiến này em sợ nó tha cái điện thoại của em quá ak ^^! )

Cài rồi, sao không thấy Lưu thay đổi các bác nhỡ? Mà tiếng anh chứ có thấy tiếng việt đâu

Mấy a e thông cảm chủ topid bị pệnh roài khj nào chủ topjd khoẻ sẽ post laj cho a e nhaz

Back