• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot! VHome.v3.75a VI - V3.76a .Màn hình chờ đa năng (Cập nhật 06/07/2010)

tuanloc1

VHome.v3.76a VI - Màn hình chờ đa năng (Cập nhật 06/07/2010)

Các bạn xuống dưới tải bản v3.76a nhé
PM này quá quen thuộc rồi, mình cũng không biết giới thiệu gì thêm.
Bản cập nhật này ở trang Web nước ngoài cũng không giới thiệu cập nhật thêm những gì. Nhưng mình nghĩ đã cập nhật chắc chắn phải có cái gì đó mới. Mình test thì chưa thấy gì mới cả. Có lẽ nó sửa chữa một số lỗi nào đó. Cho nên bạn nào cài các bản trước bị lỗi thì cài bản này thử xem lỗi đó hết chưa. Còn không các bạn nên cài bản v3.73b cho ổn định hơn.
Mình cũng úp kèm theo các kiểu đồng hồ lớn cho bạn nào chưa tải. Các bạn tải file clock đính kèm ở dưới về xóa đuôi .7z rồi giải nén. Chép vào: !://System/Apps/Hdecktop_0x2001E8B2/clock (! là ổ đĩa cài vHome). Nhớ chép từng cái thôi để chọn được cho mình một kiểu ưa thích.​

Last edited by a moderator:
Hix. Còn nhiều chỗ VH lỗi font quá. Bác sửa laị đi. Bản này nó thay google bằng baidu.

Ồ thì ra phần thời tiết với tin tức bác chưa việt hoá. Mong bác sớm việt hóa để anh em được nhờ. Bản này có khá nhiều cải tiến đấy chứ. Bác chuyển luôn phần tin tức sang mấy trang của Việt Nam đi. Thế mới hay

Ồ thì ra phần thời tiết với tin tức bác chưa việt hoá. Mong bác sớm việt hóa để anh em được nhờ. Bản này có khá nhiều cải tiến đấy chứ. Bác chuyển luôn phần tin tức sang mấy trang của Việt Nam đi. Thế mới hay

Cảm ơn sự góp ý của bạn. Thời tiết bản này chỉ dùng cho TQ thôi nên mình không dịch (Sáng mai bạn vào tải lại nhé, tối mình dịch luôn cho) . còn tin tức thì không được đâu bạn à, nó mặc định rồi

Cái phần tin tức đang thì bó tay ! CŨNG CHƯA CÓ THỜI GIAN NGHIÊN CỨU !
Cảm ơn sự góp ý của bạn. Thời tiết bản này chỉ dùng cho TQ thôi nên mình không dịch (Sáng mai bạn vào tải lại nhé, tối mình dịch luôn cho) . còn tin tức thì không được đâu bạn à, nó mặc định rồi

Khích lệ bác hoàn thành cho anh em! nhưng mà nếu bản này chỉ có thời tiết CN thì nản quá !

Cái phần tin tức đang thì bó tay ! CŨNG CHƯA CÓ THỜI GIAN NGHIÊN CỨU !

Khích lệ bác hoàn thành cho anh em! nhưng mà nếu bản này chỉ có thời tiết CN thì nản quá !

Đúng chỉ có China thôi bác ạ,

Cứ tưởng nó cải tiến phần thời tiết chỉ việc chọn nước với thành phố. Thì ra chỉ dùng cho TQ. Mấy bản kia dùng mà không tìm được thời tiết. Làm đủ mọi cách rồi. Ai biết tại sao chỉ dùm cái. Vd: Ha noi/VN, Hanoi/VN, Hanoi-Vn, Ha Noi city.. Đều vô ích

Mình ở thái .Mấy bản trước mình chỉ cần bấm amata (đây là TP mình đang ở) thôi là ok không cần bấm gì thêm .còn bản này thì bó tay

mới hôm bữa down bản 3.73a,vài hôm sau lên có bản 3.73b,hôm nay lên thì bản 3.75a.bó tay mấy ông China này lun!ra bản mới gì mà liên tục,vài ngày ra 1 bản mới ghê chứ!kiểu này chắc phải chầu chực trên dđ chờ down bản mới thôi.8-|

Bản lần này k cập nhật gì nhiều
Nhưng công nhận có quá nhiều clock cho anh em chọn..đẹp tuyệt vời luôn

Thì ra là do cái sim. Đổi sim phát. Tìm được luôn. Nó kén chọn sim có tiền.

mới hôm bữa down bản 3.73a,vài hôm sau lên có bản 3.73b,hôm nay lên thì bản 3.75a.bó tay mấy ông China này lun!ra bản mới gì mà liên tục,vài ngày ra 1 bản mới ghê chứ!kiểu này chắc phải chầu chực trên dđ chờ down bản mới thôi.8-|

Hôm nay đã có bản mới rồi kìa 3.76a

Hôm nay đã có bản mới rồi kìa 3.76a

Công nhận nhóm VH DĐ Pdaviet mình vh nhanh thật,bản CN mới ra hôm wa hôm sau đã đc VH.Đa tạ mọi người rất rất nhiều,chúc ae trong nhóm luôn dồi dào sức khoẻ.1lần nữa rất cám ơn!\-/

hình như bản này tuanloc vh còn nhiều chỗ lỗi font hơn mấy bản trước đó,bạn fix lại đi cho ae có bản hoàn chỉnh.

Back