• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot! VHome.v3.75a VI - V3.76a .Màn hình chờ đa năng (Cập nhật 06/07/2010)

mính sài e72 hình như nó ko có phù hợp với màng hình ngang. mình cũng bị lỗi font

mính sài e72 hình như nó ko có phù hợp với màng hình ngang. mình cũng bị lỗi font

hình như bản này tuanloc vh còn nhiều chỗ lỗi font hơn mấy bản trước đó,bạn fix lại đi cho ae có bản hoàn chỉnh.

Các bạn chomình biết lỗi font chỗ nào đi để mình biết. Chứ trên máy mình trừ Trong cài đặt còn 4 lỗi ô vuông (Đã cố gắng tìm nhưng vẫn không tìm ra string ngôn ngữ) còn lại đều hiện chữ Việt hết cả.
Đúng là PM này hỗ trợ cho dòng E còn hạn chế

Các bạn chomình biết lỗi font chỗ nào đi để mình biết. Chứ trên máy mình trừ Trong cài đặt còn 4 lỗi ô vuông (Đã cố gắng tìm nhưng vẫn không tìm ra string ngôn ngữ) còn lại đều hiện chữ Việt hết cả.
Đúng là PM này hỗ trợ cho dòng E còn hạn chế

Máy mình cài thì bị lỗi font ở những chỗ sau:thanh tìm kiếm trên màn hình chính,nhấn đè menu qua quản lí tác vụ phần báo ram bi lỗi,trong setting thì như bạn đã nói,thoát ứng dụng cũng bị lỗi font,còn chỗ cuối cùng là vào phần tải thêm những soft khác,nhưng mình thấy phần này cũng ko quan trọng lắm vì ít khi rớ tới.bạn xem lại coi sao nha

Chỉnh sửa cuối:
TuanLoc mà chạy theo việt hóa cái này là hơi bị mệt àh ne . nó lại ra 3.77a rồi

Việt hóa theo bọn này chắc mệt luôn..e nghĩ các bác cứ test trước thấy ver nào có cái gì mới thì hãy VH k phí công kinh

Back