• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP iPAQ rw68xx - PDAVIET ROM WM6.0 & 6.1

Bạn muốn trở về WM 5.0 thì down bản 5.0 từ trang chủ HP về, copy vào thẻ và up ROM như lúc bạn up lên WM 6.1

Chào các Bác! em dang sài cái HP IPAQ rw6828 nhưng hao pin quá chỉ sài được có 2 ngày! các Bác nào chỉ em côk rom để sài gôd hơn không! máy em dang sài con Rom : CE OS 5.2.19949(build 19214.1.0.4)

Dung mua Pin moi ma thay vao!!!!Cung nhu ko!!

Pin cho HP Ipad 6828 la nhu vay do!!!No rat mau het Pin,cho du mua Pin moi cung nhu vay thoi!!!Vi may nay su dung he dieu hanh ma!!!!Lai co man hinh cam ung ,chiu kho xai thoi!!!!!:(

Mình đang UP Rom 1.0.6A via PC, Đang up tới Stage 3: Update Extended Rom.Nó load tới 6% thì đứng luôn.Mình ko thể rút cáp ra được vì sợ nó chết máy.Có cách giải quyết nào an toàn không mong bạn giúp đỡ cho mình :((

Chỉnh sửa cuối:
Back