• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP68XX - PDAVIET ROM WM6.1 OS 5.2.19400 by NHOCBANME

em thấy hướng dẫn up room bằng thẻ nhớ nói copy file đó vào thư mục gốc là sao, giả sử thẻ nhớ mình cắm vào máy tính thì nhận là ổ H thì ta copy vào thành H:\diskimg không hay là H:\windowns\diskimg , mình copy vô cả 2 trường hợp trên đều không đc, up bằng pc đến lúc chọt BL thì không kết nối đc, bác nào có thể quay fim giai đoạn úp room rồi gửi lên đây đc không thế. thank nhiều các bác

dùng laptop,kiếm sợi dây usb xịn để up bằng máy tính khỏe hơn.up thẻ nhớ phức tạp bạn ah...

tình hình la khi up bằng pc thì mình vào BL thì pc không nhận,sẽ báo là lỗi kết nối, nếu cứ mở máy ,cắm usb,không cho kết nối với pc thì quá trình sẽ chạy 100% rồi đứng yên mãi,không có bc finish,ko Hadreset, vậy là sao các bác, giúp em

tình hình la khi up bằng pc thì mình vào BL thì pc không nhận,sẽ báo là lỗi kết nối, nếu cứ mở máy ,cắm usb,không cho kết nối với pc thì quá trình sẽ chạy 100% rồi đứng yên mãi,không có bc finish,ko Hadreset, vậy là sao các bác, giúp em

bạn tải bản rom cho Pc về nhé.kết nối với máy tính qua active sync( k cần đưa về bootloader j cả)
giải nén bản rom này vào thư mục Windows/temp
chon file Device_Software_Update_Utility.exe để tiến hành up rom là xong
lưu ý là trước khi giải nén vào thư mục temp thì phải đảm bảo xóa các bác rom trước đó trong thư mục temp nhé

em đã làm như bác nói rồi mà nếu để như thế nó báo lỗi kết nối, nếu cắm vào mà không sync thì nó chạy 100% rồi đứng yên mãi thế ,đưa về BL cũng báo lỗi kết nối, ai biết lỗi thì giúp với, à em dùng cáp v3i có đc không, dùng no vẫn sync ,vẫn cài soft ầm ầm mà

em đã làm như bác nói rồi mà nếu để như thế nó báo lỗi kết nối, nếu cắm vào mà không sync thì nó chạy 100% rồi đứng yên mãi thế ,đưa về BL cũng báo lỗi kết nối, ai biết lỗi thì giúp với, à em dùng cáp v3i có đc không, dùng no vẫn sync ,vẫn cài soft ầm ầm mà

cáp v3i cũng được.miễn cáp zin.làm thử vậy xem được k nha bạn.
tải bản rom nguyên bản final của HP 6815 W5( trên diễn đàn có nhiều)
rồi up lại
sau đó up tiếp bản WM 6.1
có thể do bản WM 5 trước kia của bạn củ rồi
mình trên thamhue đây bạn.thân

bạn tải bản rom cho Pc về nhé.kết nối với máy tính qua active sync( k cần đưa về bootloader j cả)
giải nén bản rom này vào thư mục Windows/temp
chon file Device_Software_Update_Utility.exe để tiến hành up rom là xong
lưu ý là trước khi giải nén vào thư mục temp thì phải đảm bảo xóa các bác rom trước đó trong thư mục temp nhé[/QUO

Mình làm y như bro nói, nhung nó chỉ hiện lên dòng chữ: Checking the information on your device...Please wait... rồi đứng yên chờ hoài cũng thế, phiên bản cũ của mình camera đen thui và ko cài được chế độ rung, ko biết camera bị hư hay do rom, có bro nào có ROM nguyên thuỷ của 6828 ko up lên cho mình với, Cảm ơn trước!

cho em hỏi chạy đến stage:dowload radio stack.please wait.. mà chờ gần 1 tiếng đồng hồ mà ko thấy hoàn thành ij ca mong ae giup voi lan đầu sài cai này nên ko biet .thank

mình la thành viên mới,mình có úp ver2.03.01a từ thẻ nhớ.nhưng không vào dc,báo lỗi align screen hòai k vao dc.ai biết chỉ mình với

Back