• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Red Angel

tebaomang

Làm mới lại chiếc Pocket PC cũ kỹ. Trông có kém cạnh gì các máy đời mới đâu nhỉ.

Chi tiết:

Màu: đỏ
Vị trí: vỏ kim loại

Màu: đen
Vị trí: viền kim loại

Vỏ kim loại bị long, không lắp bình thường được mà phải thêm 1 lớp keo.

Trước:

Sau:

Close up:

hehe nhìn khủng quá , sơn màu khac nhìn khéo pro hơn đấy . hic hic. :O . Tebaomang có thời gian thì dành để làm cái rom mới cho anh em đi, anh em đang mong chở lắm đó.

hehe nhìn khủng quá , sơn màu khac nhìn khéo pro hơn đấy . hic hic. :O . Tebaomang có thời gian thì dành để làm cái rom mới cho anh em đi, anh em đang mong chở lắm đó.

Đào đâu ra thời gian, cái này nhanh, 5 phút là xong chứ ROM thì cả tuần đến cả tháng mới ra lò đc 1 ROM :)) Máy tính lại hỏng rồi

Trời , cái máy sao mà hỏng liên tục vây? Hỏng phần cứng hay phần mềm vậy tebaomang. xem mình giúp được ji không . :p

Làm mới lại chiếc Pocket PC cũ kỹ. Trông có kém cạnh gì các máy đời mới đâu nhỉ.

Đi đường làng mà cầm theo cục gạch này là mấy con bò ngưỡng mộ lắm đấy, chạy theo xin tí huyết liền à!=)):p

Có thể chỉ mình cách làm mới con O2IIs cũ kỹ của mình không tebaomang ?

Có thể chỉ mình cách làm mới con O2IIs cũ kỹ của mình không tebaomang ?

Tùy theo nhu cầu, kinh phí và thời gian của bạn thôi, vỏ ngoài thì sơn là đẹp nhất nhất, lâu nhất, tốn tiền nhất, ngoài ra có khả năng sơn hỏng :-" nếu không thì dán, vừa nhanh vừa rẻ nhưng không đẹp bằng sơn. Ngoài ra còn phải xem muốn trang trí vỏ những vị trí nào, vỏ ngoài thì dễ, còn bàn phím thì chắc phải tháo máy (mình ngại nên ko làm bàn phím, vả lại cũng chả dùng đến) Còn pin thì nghe nói không nên động vào

Giao diện đi kèm thì tự nghiên cứu để thay đổi cho phù hợp. Cuối cùng là vác máy ảnh ra chụp ảnh "lừa tình" (nhớ lau mặt màn hình thật kỹ hẵng chụp) :-"

Giao diện đi kèm thì tự nghiên cứu để thay đổi cho phù hợp. Cuối cùng là vác máy ảnh ra chụp ảnh "lừa tình" (nhớ lau mặt màn hình thật kỹ hẵng chụp) :-"
Cái này giống như kiểu chụp "tự sướng" của mấy em teen đây mà... Sao dạo này BOX BA hẩm hiu quá thế bạn ?

Cái này giống như kiểu chụp "tự sướng" của mấy em teen đây mà... Sao dạo này BOX BA hẩm hiu quá thế bạn ?

Vì bõ hẩm hiu lên anh em phải tự sướng thôi. Lâu lắm , kể từ ngày bác hacking ra đi box BA gần như đóng lại. Rom dạo này không có, đành fai dùng mấy bài trang chí thôi. :))

Mình thấy camera của O2s chụp hình "khủng khiếp" quá! Có cách nào độ lại ko vậy tebaomang?:p:))

có dc mấy cao thủ BA bị ban nick hết trơn.... BA xem như hết thời.. tui vác máy đi bán luôn hay đổi cái den trắng xài cho khỏe!

Dạ vâng, em đang ở giai đoạn "tiền mãn teen" nên vẫn chụp "tự sướng" ;)) Em bận quá, chả làm được gì, máy tính thì hỏng....... còn cái Laptop e đang dùng tạm, cứ cắm BA vào cốc thì kết nối được nhưng wifi của laptop thì die ngay lập tức, tháo BA ra reset lại mới dùng được wifi =.="

Vì bõ hẩm hiu lên anh em phải tự sướng thôi. Lâu lắm , kể từ ngày bác hacking ra đi box BA gần như đóng lại. Rom dạo này không có, đành fai dùng mấy bài trang chí thôi. :))
Hacking tự nguyện ra đi đấy chứ có ai ép đi đâu...:p

có dc mấy cao thủ BA bị ban nick hết trơn.... BA xem như hết thời.. tui vác máy đi bán luôn hay đổi cái den trắng xài cho khỏe!
Có lý do thì mới ban chứ, bình thường thì "sờ" vào làm gì ???

Dạ vâng, em đang ở giai đoạn "tiền mãn teen" nên vẫn chụp "tự sướng" ;)) Em bận quá, chả làm được gì, máy tính thì hỏng....... còn cái Laptop e đang dùng tạm, cứ cắm BA vào cốc thì kết nối được nhưng wifi của laptop thì die ngay lập tức, tháo BA ra reset lại mới dùng được wifi =.="
Nó không thích dùng Laptop rồi...:D

Back