• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hướng dẫn]Cách sửa tên trong Menu,Pin,Cuộc gọi,Tin nhắn[All only have in PV]

Bạn TrungHuy có thể hướng dẫn cụ thể thêm tí cho ae đc hiểu hơn ko? Mình đọc kỹ hd của bạn rồi nhưng vẫn ko làm đc. Bạn cho mình hỏi chỗ này cái : _ "copy sang ! vs tên thư mục tương tự" ?? Thư mục tương tự là sao b?
_ "Dùng mobihex để mở lên và nhấn phím 5 để chỉnh sửa" ?? M dùng Mobihex để mở lên nhưng mà bấm phím 5 thì ko có tác dụng ??
_ Cách đầu thì copy từ Y 2 file còn 2 cách sau thì chỉ copy 1 file như b hd đó phải ko?
Mong đc b chỉ giáo. Thanks b nhiều.

@sory... Dùng x-plore copy ở ổ z sang ổ c hoặc e vs mục tương ứng(tên thư mục ở z là gì,thì c hoặc e tương tự)
sau đó nhấn phím 6 ở tại tập tin ấy,bỏ dấu chỉ đọc đi. Và dùng mobihex mở và nhấn phím 5, chỉnh sửa xong và lưu lại. Nhớ xóa tên cũ đi nhé. Vào rompatcher apply patch c2z nếu dùng c2z(copy vào c). Apply patch e2z(copy vào e)
nếu trên hd mà không hiểu nữa thì Alo cho tớ 01655.057.089

Thêm 1 bài ví dụ cho các bạn tham khảo: link :)) đây cũng là bài only trên pdaviet :))

@sory... Dùng x-plore copy ở ổ z sang ổ c hoặc e vs mục tương ứng(tên thư mục ở z là gì,thì c hoặc e tương tự)
sau đó nhấn phím 6 ở tại tập tin ấy,bỏ dấu chỉ đọc đi. Và dùng mobihex mở và nhấn phím 5, chỉnh sửa xong và lưu lại. Nhớ xóa tên cũ đi nhé. Vào rompatcher apply patch c2z nếu dùng c2z(copy vào c). Apply patch e2z(copy vào e)
nếu trên hd mà không hiểu nữa thì Alo cho tớ 01655.057.089

Ko apply patch c2z có sao ko b?

hic làm song treo máy luôn híc :(( làm chạy phần mềm, hack1 lại từ đầu ln:-?? hizzzz

A trung huy ơi sao e ko bật đc mobihex lên nó báo vì lý do an ninh là sao hả a.e dùng máy e65.nhìn chu mod tv dep qua.ma ko mo dc mobihex lam nan that.giup e voi...

Chỉnh sửa cuối:
:D cái này làm giống hệt kiểu thêm symboy vào nút Chr
cảm ơn anh
ak nhân tiện cho e hỏi cái chữ Menu ở ngoài màn hình chờ thì làm thế nào để đổi hả anh
:D a có biết file để thay chữ đấy k ạk :D

A trung huy ơi sao e ko bật đc mobihex lên nó báo vì lý do an ninh là sao hả a.e dùng máy e65.nhìn chu mod tv dep qua.ma ko mo dc mobihex lam nan that.giup e voi...
ko ai giúp e àk.e ko bật dc pm nào het ke ca pm sieu dich.help thank

Cho mình hỏi! Mình muốn đổi các ký tự đặc biệt có sẳn của máy thành các ký tự như ý mình thì có thể làm đc ko? nếu đc ai HD giúp mình nghe! yahoo langtu_binhduong_saudoi
cảm on nhìu nghe

Ký tự đặc biệt của máy là cái phần mà mình tùy chọn chèn trong soạn tin nhắn ấy :H

Back