• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài trò Creatures of the Deep

akaychimcu

Mình chơi thử bản demo thấy trò này cũng hay hay nên đã down về máy định cài nhưng khi giải nén ra thì ko biết cài thế nào nữa. Bạn nào đã cài rồi thì làm ơn chỉ giúp minh cách cài cụ thể với. Thank nhiều

Mình chơi thử bản demo thấy trò này cũng hay hay nên đã down về máy định cài nhưng khi giải nén ra thì ko biết cài thế nào nữa. Bạn nào đã cài rồi thì làm ơn chỉ giúp minh cách cài cụ thể với. Thank nhiều
Cài nó vào cũng giống như cài các Game N-Gage khác thôi mà bạn. Bạn bảo đã chơi bản Demo rồi thì cách cài cũng giống nhau thôi. Download Game trên mạng về giải nén ra PC game sẽ có dạng .n-gage bạn copy vào thư mục n-gage trong thẻ hoặc trong bộ nhớ máy, sau đó mở N-Gage lên chương trình sẽ tự động cài Game cho bạn :)

Back