• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

Giúp mình chút KJR.MÌnh bị cái lỗi như nói ở trên thì làm như nào vậy.Mà cho mình hỏi tí hack theo cách 3 install hellbox cả mapdriver vào thẻ nhớ háy bộ nhớ máy vậy????

Làm theo cách 3 thì đâu còn gì của mapdrive đâu bạn. Bạn đọc kỹ hướng dẫn tại cách 3 đi, ko chỉnh ngày tháng, ko cài gì thêm chỉ cần sign file đó cài vào máy làm theo hướng dẫn là được.

em không tài nào làm được trên N95-1 31.0.017
sign rồi mà cài vào cứ báo lỗi Required access not granted

ai biết thì chỉ giùm em với

hichic! các bannj ơi giúp minh với. mình cài may cái rompatch,mapdriver thi toan bao loi:"required application access not granted" là sao vậy ah? chỉ giúp mình với!cám ơn nhiều

Xin hướng dẫn cách hack 5800 và file để hack, mình đã làm đủ mọi cách rồi mà không được, không biết cách hack 5800 có giống như những máy trước không

em không tài nào làm được trên N95-1 31.0.017
sign rồi mà cài vào cứ báo lỗi Required access not granted

ai biết thì chỉ giùm em với

hichic! các bannj ơi giúp minh với. mình cài may cái rompatch,mapdriver thi toan bao loi:"required application access not granted" là sao vậy ah? chỉ giúp mình với!cám ơn nhiều

Y chang cái lỗi của mình, Mình đã format và cài lại vẩn không hết, đang ở FW 30 ham hố lên FW 31 làm gì, giờ không hack được. Chắc đợi cái FW 32 ra quá hịc hịc.:(:)(:)((

Báo cáo với pác Kojiro và các pác dùng N95-1 FW 31.Mình đã Hack được con máy cùn của mình rồi, Cách làm cũng y như Cách 3 của Kojiro đã hướng dẫn những mình thực hiên trên file HelloOX 1.03 này thì quá trình cài file ROMpacher trong thư mục HelloOX trên Ổ thẻ nhớ không bị lỗi "Required access not granted" khốn kiếp nửa. Chúc mọi người thành công. Dowload file đính kèm xóa đuôi .7z rồi giải nén nhé.

Các bạn cho mình hỏi với. Máy mình N81 8G v21.0.010 RM-179. Mình cài helleOX1.03 sign dùng cer trong thư mục left_certkey nhưng vẫn không cài được. Hơn nữa mình tìm hiểu thì thấy có người nói là version này hack được rồi, người lại bảo là chưa. Vậy chính xác là phiên bản này có thể hack được chưa vậy? Cảm ơn mọi người nhiều.

Các bạn cho mình hỏi với. Máy mình N81 8G v21.0.010 RM-179. Mình cài helleOX1.03 sign dùng cer trong thư mục left_certkey nhưng vẫn không cài được. Hơn nữa mình tìm hiểu thì thấy có người nói là version này hack được rồi, người lại bảo là chưa. Vậy chính xác là phiên bản này có thể hack được chưa vậy? Cảm ơn mọi người nhiều.

hack được rồi bạn ạ!! dùng helloOX;)

Chắc chắn là Hack được. Mình hack theo kiểu 1 là được rồi

em có con N78 trước cũng đã hack rồi nhưng từ khi nâng cấp lên phiên bản mới thì van chưa hack được mấy anh hướng dẫn cho em cách hack được không em cảm ơn nhiều.

em có con N78 trước cũng đã hack rồi nhưng từ khi nâng cấp lên phiên bản mới thì van chưa hack được mấy anh hướng dẫn cho em cách hack được không em cảm ơn nhiều.

Ver mới của bạn bao nhiêu? Nếu 20 thì hack bằng cách 3 sau đó dùng file patch dành riêng cho N78 v20 nữa là ok.

Máy mình N81 2G v21.0.010.e làm theo cách 1.e hack được rùi.em có cần phải thoát pm jbaktaskman ko ạ,có bị ji ko ạ,có còn hack phone dc ko.tại e thấy nó khó dùng.với lại các bác chỉ e cài game n-gage choi full với.thanks các pác nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Máy mình N81 2G v21.0.010.e làm theo cách 1.e hack được rùi.em có cần phải thoát pm jbaktaskman ko ạ,có bị ji ko ạ,có còn hack phone dc ko.tại e thấy nó khó dùng.với lại các bác chỉ e cài game n-gage choi full với.thanks các pác nhiều

Hack xong ko thích dùng nó thì remove nó đi, ko sao cả. Còn cài game Ngage thì qua khu vực game down các game của BiNPDA về cài vào là full thôi mà.

cho e hỏi thêm.e hack được rồi.e remove 4pm trong cái Drakkarious có ảnh hưởng gi ko.thanks

Back