• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

có ai biết cách hack phone n73 vĩnh viễn không?????Nếu có chỉ mình với,lúc đầu hack kiểu này được nhưng sau làm lại máy hack ko được

Bro nào Hack được E75 tpoososleen đây hướng dẫn chi tiết cho em cái. Em không tài nào Hack được thằng này. Cám ơn Bro quân tâm chỉ giáo..

Bro nào Hack được E75 tpoososleen đây hướng dẫn chi tiết cho em cái. Em không tài nào Hack được thằng này. Cám ơn Bro quân tâm chỉ giáo..

Thử hack theo cách 3 của bài này chưa bạn :)

mod oy có thể sign dùm mình file MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX sao lúc trước mình sign được sao giờ sign hết được rồi. Lúc cài nó báo " repuired application access not granted " là sao vậy mod

mod oy có thể sign dùm mình file MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX sao lúc trước mình sign được sao giờ sign hết được rồi. Lúc cài nó báo " repuired application access not granted " là sao vậy mod

có thể tập tin của bạn hư rùi , bạn nên down file khác trên forum về đi , sign rùi cài vào máy thử . bạn kiểm tra CERT của bạn hết hạng chưa nhé ! nếu hết hạng thì xin CERT mới .

Bạn ơi, mình dùng cách 1 theo như bạn hướng dẫn đã hack thành công máy N81-2G 21.0.010, (mình đã vào được C:\sys), bây giờ mình có thể xóa những app (dùng để hack) nào, phải để app nào (chạy liên tục tự động). Mình đã đọc kỹ nhưng chưa thấy bạn hướng dẫn điều này. Mong bạn chỉ giáo!!

Trân trọng!

Bạn ơi, mình dùng cách 1 theo như bạn hướng dẫn đã hack thành công máy N81-2G 21.0.010, (mình đã vào được C:\sys), bây giờ mình có thể xóa những app (dùng để hack) nào, phải để app nào (chạy liên tục tự động). Mình đã đọc kỹ nhưng chưa thấy bạn hướng dẫn điều này. Mong bạn chỉ giáo!!

Trân trọng!

Xóa cái helloOX đi bạn nhé, để cũng được nhưng không cần thiết. X-plore thì để lại, chương trình quản lý file mà! Còn rompatcher thì cũng để lại bạn nhé, cái đấy sau này còn dùng nhiều! Đã hack xong thì bác chẳng cần để cái gì chạy liên tục tự động đâu;)

Hic, mình vừa 4mat lại máy, thế là công trình hack đi toong phải hack lại từ đầu, đến bước cài MapDrives, cài thành công rùi như mà cái file MapDrives.txt lại ghi khác nên nó ko tạo ổ H mà tạo cái ổ M với ổ V, trong đó cũng ko phải là hack\sys\bin\ nữa, mình chỉnh lại MapDrives.txt cũng ko được, h có cách nào chữa ko nhở :( :(......

@ Qler: Signed cái HeloOX và cái Modo 1.03, xong cài cái heloox, đến đoạn applying... thì cancel, vào cái tiếp modo là ok rùi, cần j làm vậy cho rắc rối.

Có thể cho mình hỏi, mình dùng e90, hack theo cách heloox đã apply file Open4all + Add to auto nhưng khi vào Xplore ko thể truy cập vào thư mục hệ thống được nhỉ ? Ko biết tại sao nữa...

anh em nào nào xài n82 đã hack vỉnh viên thành công xin chỉ mình với ,mình mới xai hệ điều hành nên k biết j hết,mong các anh em chi giáo dùm,minh xài n82,thank nhìu:(

Bác nào giúp em với con N78 FW 21.002, em thử mấy cách đều không được. Bác nào đã hack thành công chia sẻ cho em với. Mà cài các apps nó toàn nhảy luôn vào máy không chuyển qua thẻ được?

các bác pro cho mình hỏi : mình dùng E71, imei la 354855026245299 , mình đang định hack bằng helloOX.
mình cũng đã lấy được file cer và key bên OPDA, mình cũng đã sign đươc helloOX 1.03 để cài nhưng khi cài đặt thì nó vẫn báo lỗi chứng chỉ không cài đươc, mặc dù trươc đó mình đã dùng cách nè hack thành công em N82 va 2em E71.
có khi nào la file cer hoặc key không đúng kô?
và hình như là minh sign các pm khác để cài cũng kô được :(:)((
giúp mình với :(:(

Bác nào giúp em với con N78 FW 21.002, em thử mấy cách đều không được. Bác nào đã hack thành công chia sẻ cho em với. Mà cài các apps nó toàn nhảy luôn vào máy không chuyển qua thẻ được?

Phiên bản này của máy bạn có cài được HelloOX ko? Bạn thử sign rồi cài file HelloOX 1.05 tại bài 2 của chủ đề này xem sao.

KOJIRO ơi!!!!!
Bạn giúp mình cái này với.
Hiện là mình mới mua cái E63, mình đã tham khảo cách hack trên diễn đàn và mình đã làm theo. Cách làm của mình như sau:
- Cài X-plore v1.22 Valid until 31-12-2039: đã xong.
- Cài tiếp MapDrives v1.0 DiskAdmin unsigned và tiến hành sign: chưa xong và máy thông báo là chứng chỉ không đúng và bị treo máy. Mình phải reset máy lại bằng *#7370#.
- Sau khi reset thì mình cài lại X-plore v1.22 Valid until 31-12-2039 nhưng không được nữa. Máy thông báo chứng chỉ không đúng ngay từ bước này luôn.
Kojiro ơi, mình làm sao bây giờ? Bạn giúp mình với.
Imei của mình là: 359319023407977
Chân thành cám ơn Kojiro nhiều.

có bạn nào cho minh xin file cer kkk va sign dùm mình helloOX với ime: 354855029058756 - E71 thanks

Back