• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

em đang dùng n91 em đã lấy được cer và đã sig cer rồi.em cũng tải hellox về rùi.nhưng em intall hellox không được.có pác nào biết tại sao không.chỉ dùm em với.thank

Sign cer hay sign HelloOX vậy em :-?

em cũng đã thử sign hellox rùi nhưng cũng không được.hay tại fw của em cũ ưa rùi.anh giúp em voi nha.thank

Bạn SIGN rồi cài hello_OX nó báo lỗi ngay từ đầu hay là nó bị lỗi khi đang cài PM. Bạn nên nói rõ thì a e mới biết mà giúp được.;;)

Bạn SIGN rồi cài hello_OX nó báo lỗi ngay từ đầu hay là nó bị lỗi khi đang cài PM. Bạn nên nói rõ thì a e mới biết mà giúp được.;;)

dạ để em kể từng bước em đã làm,anh xem bị sai ở chỗ nào giúp dùmem nha.
đầu tiên em lấy cer về đã lấy thành công
sau do em cài thành công s603rdsigner
vào ứng dụng đó,chọn setting.chỗ sign cert em chọn cer của em vừa lấy được.
cũng trong ứng dụng s603rdsigner đó.en add 3 cái là.hello0x ,mapdrivers và rompstcher.
em đã làm như vậy rùi
có sai bước nào không?tiếp theo em phải làm gì.
nhờ các bác chi giup.

dạ để em kể từng bước em đã làm,anh xem bị sai ở chỗ nào giúp dùmem nha.
đầu tiên em lấy cer về đã lấy thành công
sau do em cài thành công s603rdsigner
vào ứng dụng đó,chọn setting.chỗ sign cert em chọn cer của em vừa lấy được.
cũng trong ứng dụng s603rdsigner đó.en add 3 cái là.hello0x ,mapdrivers và rompstcher.
em đã làm như vậy rùi
có sai bước nào không?tiếp theo em phải làm gì.
nhờ các bác chi giup.

Nếu hack bằng hello_OX thì chỉ cần cài 1 cái hello_OX thì nó sẽ tự động làm cho bạn tất cả. Chỉ cần đợi cho tới khi quá trình hoàn tất rồi vào Rompatcher chọn patch nữa là xong. Bạn nên tham khảo kỹ cách hack trước khi thực hiện nhé. Đã có những bài hướng dẫn rất rõ ràng cụ thể rồi mà.

Nếu hack bằng hello_OX thì chỉ cần cài 1 cái hello_OX thì nó sẽ tự động làm cho bạn tất cả. Chỉ cần đợi cho tới khi quá trình hoàn tất rồi vào Rompatcher chọn patch nữa là xong. Bạn nên tham khảo kỹ cách hack trước khi thực hiện nhé. Đã có những bài hướng dẫn rất rõ ràng cụ thể rồi mà.

dạ.nó báo lỗi như thế này anh ơi.eors found in operation logs are write to c:\data\s603rdsingner\s603rdsigner.log
như vậy là do làm sai giai đoạn nào vậy anh.

Bạn nên SIGN PM trên máy tính thì OK hơn. Mình ít khi SIGN trên mobile lắm.Bạn tham khảo cách SIGN ở đây:http://pdaviet.net/showpost.php?p=643809&postcount=1

huhuhuhuh.em sắp điên lên vì cái vụ hack nay rùi.pác nào có địa chỉ hay sdt nhà ở tân bình hay phú nhuận càng tốt em liên lạc.có gì làm dùm em với,chuyện gì đối với sinh viên bọn em thì khó chứ.cafe thì vô tư

huhuhuhuh.em sắp điên lên vì cái vụ hack nay rùi.pác nào có địa chỉ hay sdt nhà ở tân bình hay phú nhuận càng tốt em liên lạc.có gì làm dùm em với,chuyện gì đối với sinh viên bọn em thì khó chứ.cafe thì vô tư

Vấn đề bạn gặp phải là gì, nói rõ xem có giúp bạn được không?

dạ.nó báo lỗi như thế này anh ơi.eors found in operation logs are write to c:\data\s603rdsingner\s603rdsigner.log

Bạn nên SIGN PM trên máy tính thì OK hơn. Mình ít khi SIGN trên mobile lắm.Bạn tham khảo cách SIGN ở đây:http://pdaviet.net/showpost.php?p=643809&postcount=1

theo mình thì bạn nên xóa hết các phần mềm liên quan đến hack máy mà bạn cài vào đt đi.sau đó bạn tải phần mềm sign trên máy tính về.sau đó sign phần mềm helloOX trên máy tính và dùng k3y và cer của imei máy bạn để sign.sign xong trên máy tính sau đó cài vào đt là ok.có gì khó đâu nhỉ.còn phần mềm để sign trên đt thì bạn theo link của bạn letrungbuuphuc cho ở trên đó.chúc bạn thành công nha.mình cũng được coi là mem mới của S60 vì trước mình dùng UIQ.S60 có vẻ khó hơn UIQ 1 chút nhưng bạn để ý thì hack nó cũng không khó lắm mà.hãy kiên nhẫn và làm từng bước bạn nha.

theo mình thì bạn nên xóa hết các phần mềm liên quan đến hack máy mà bạn cài vào đt đi.sau đó bạn tải phần mềm sign trên máy tính về.sau đó sign phần mềm helloOX trên máy tính và dùng k3y và cer của imei máy bạn để sign.sign xong trên máy tính sau đó cài vào đt là ok.có gì khó đâu nhỉ.còn phần mềm để sign trên đt thì bạn theo link của bạn letrungbuuphuc cho ở trên đó.chúc bạn thành công nha.mình cũng được coi là mem mới của S60 vì trước mình dùng UIQ.S60 có vẻ khó hơn UIQ 1 chút nhưng bạn để ý thì hack nó cũng không khó lắm mà.hãy kiên nhẫn và làm từng bước bạn nha.

Chưa Hack thì cứ Format cho sạch không cần xóa chi cho lâu em à.

cái này bạn phải vào setting rồi chọn đường dẫn tới cái file cẻ , sau đó add phần mền cần sign rùi ấn go , thế là phần mềm đã được sign

Hướng dẫn hack tổng hợp cho fw mới các máy chưa hack được

...

@Cách 4: Cách hack cho N85. Link đây. Bài viết của gannine.

từ sáng tới giờ em hack vẫn chưa được mong anh giúp dùm em.em hack hoài mà vẫn không thành công.máy của em là n91-4g fw v2.20.008.anh chỉ dùm em thật chi tiết nha.em gà lắm

từ sáng tới giờ em hack vẫn chưa được mong anh giúp dùm em.em hack hoài mà vẫn không thành công.máy của em là n91-4g fw v2.20.008.anh chỉ dùm em thật chi tiết nha.em gà lắm

Sign file helloOX rồi hack thôi, làm theo cách 3 đó bạn!

Sign file helloOX rồi hack thôi, làm theo cách 3 đó bạn!

vẫn không được anh ơi.khi em sign hello0x nó cứ báo hoài àh.có phai làm như vậy không nha.s603rdsigner vào setting mục signcert chọn đường dẫn tới cer minh lấy được.tiếp tục add task hello0x.1.3.unsinged.sis rồi go! phải không anh.em làm như vậy đó mà no cứ báo lỗi không àh.nó báo lỗi errors found.
anh xem giúp dùm em với.

vẫn không được anh ơi.khi em sign hello0x nó cứ báo hoài àh.có phai làm như vậy không nha.s603rdsigner vào setting mục signcert chọn đường dẫn tới cer minh lấy được.tiếp tục add task hello0x.1.3.unsinged.sis rồi go! phải không anh.em làm như vậy đó mà no cứ báo lỗi không àh.nó báo lỗi errors found.
anh xem giúp dùm em với.

Úp cái file CER và K3Y lên mình Sign hộ cho.

Back