• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chung về Smartmovie 4.1 và LCG Jukbox 2.41

bạn ơi bản này có dùng mãi mãi được ko bạn ?

chẳng biết bạn có gửi nhầm không? sao mình check mall chẳng thấy đâu nhi?

Nếu bạn làm theo cách của mình thì có thể dùng mãi mãi. Cứ mỗi lần bạn vào mà bị văng ra như vậy thì chỉ cần làm lại các bước ở trên đảm bảo forever. Chúc vui!:)

anh có thể chỉ cho em Smartmovie nào cài vào máy N82 mà hong bị lõi hong em cài cái nào bun cũng bị loi cả

Mình không có N82 để Test cho bạn, tuy nhiên với cách làm như trên có thể làm cho mọi loại máy. Bạn nhớ làm theo những bước ở trên, và mỗi lần bị lỗi thì lặp lại các bước như vậy là có thể dùng mãi mãi được. Hãy cài thử đi. Chúc thành công!

Hiện nay mình thấy nhiều bạn đang gặp phải vấn đề về 2 bản SmartMovie 4.1 và LCG Jukebox 2.41 là sau khi sử dụng 1 thời gian thì có hiện tượng là vào load được file film (đối với SmartMovie) và vào được chương trình đối với LCG Jukebox nhưng sẽ bị văng ra ngay sau khi mở bài hát lên.
1. Nguyên nhân:
- 2 bản này chưa full (mặc dù đã được giới thiệu là full).
- hoặc là do các bạn điều chỉnh thời gian của hệ thống (lên năm 2010).
2. Và giải pháp cho các bạn là:
b1: vào trang www.lonelycatgames.com download 2 bản Smartmovie 4.1 và LCG Jukebox 2.41 về.
b2: gỡ bỏ 2 chương trình trong máy bị lỗi.
b3: cài đặt 2 bản mới download ở trang chủ của www.lonelycatgames.com vào máy.
b4: Mở 2 chương trình ra chạy thử (bước này đôi khi có thể bỏ qua).
b5: Gỡ bỏ 2 chương trình vừa cài đặt và Cài đặt lại 2 chương trình mà bạn đã cài trước đó (bản full ấy) và sử dụng ngon lành trở lại.

Bất cứ khi nào gặp trường hợp lỗi như trên, các bạn tiến hành cài lại theo các bước đã hướng dẫn.

Nhớ thank nhé. Chúc vui.

cho em xin 4 bản đó luôn nha chủ topic
mail của em là : ngocanthi@yahoo.com

Phương pháp này được áp dụng đối tất cả những version được định nghĩa là full các bạn nhé.
Ví dụ: Hiện nay đã có bản LCG Jukebox 4.2 full (khi sử dụng nếu bị lỗi các bạn làm đúng như trên) sau đó lại cài bản 4.2 full vào và sử dụng tiếp.

Hiện nay đã có bản LCG Jukebox 4.2 full (khi sử dụng nếu bị lỗi các bạn làm đúng như trên) sau đó lại cài bản 4.2 full vào và sử dụng tiếp.
Bác cho e xin link down bản lcg juke4.2 thường và bản full với ah. Thanks !
Posted via Mobile Device

.

Cách này mình đã Test thành công trên N73 Me rất nhiều lần rồi. Không thể confirm với bạn về thời gian nhưng mình khẳng định là forever (vì khi nào bị lại trường hợp trên thì chỉ cần làm lại các bước như trên là lại OK), nếu như không dùng cách này thì không có cách nào dùng bản full trên máy đối với những trường hợp đã bị văng ra như vậy.

nếu nghe nhiều, khoảng 1 tháng lại bị văng, và văng vĩnh viễn, nghĩa là có cài lại cũng không khắc phục được. mình cũng tự nghĩ ra cách này và dùng. nhưng đến bây giờ thì xài không được nữa rồi, phải xài bản thấp hơn thôi. máy mình là e63. tình cờ thấy bài viết này, nên mình góp ý vậy thôi

à, mình nói dùng nhiều nghĩa là dùng thường xuyên, vì nhà có con nít, nó cứ lấy máy mình coi phim nên mới biết :D

không biết có ai bị như mình không, vấn đề là thế này:
không thể cùng lúc mở smartmovie converter với các loại game online (nhưng mình lại muốn chơi game online trong khi chờ nó convert) mỗi lần bắn gunbound hay audition là nó tự động cho time về 00.00 và nó nén lại từ đầu file đó, sau khi hoàn thành thì hình và tiếng rất lộn xộn. nhưng nếu chơi bằng cửa sổ thì không có tình trạng trên (khổ 1 cái là gunbound không có cửa sổ mới chết chứ)
vậy ace nào có hướng giải quyết thì chỉ cho ace cùng tham khảo nhá!!!

nếu nghe nhiều, khoảng 1 tháng lại bị văng, và văng vĩnh viễn, nghĩa là có cài lại cũng không khắc phục được. mình cũng tự nghĩ ra cách này và dùng. nhưng đến bây giờ thì xài không được nữa rồi, phải xài bản thấp hơn thôi. máy mình là e63. tình cờ thấy bài viết này, nên mình góp ý vậy thôi

Mình dùng Jukebox nghe nhạc là chính cho nên mình khẳng định là cứ mỗi khi bị văng ra mình chỉ cần làm theo những bước trên là lại dùng tốt.

Nói chung đã là dân nghiền phần mềm thì dùng cách này mình nghĩ lại Pro hơn vì nếu dùng bản có bản quyền thì mất hết ý nghĩa là vọc phần mềm của nó.

Mình dùng Jukebox nghe nhạc là chính cho nên mình khẳng định là cứ mỗi khi bị văng ra mình chỉ cần làm theo những bước trên là lại dùng tốt.

Nói chung đã là dân nghiền phần mềm thì dùng cách này mình nghĩ lại Pro hơn vì nếu dùng bản có bản quyền thì mất hết ý nghĩa là vọc phần mềm của nó.

Chuẩn, nếu xài bản quyền thì còn đâu thú vị nữa, đâu phải lên mạng tìm hết cách này cách nọ test rùi cảm giác vui sướng khi cờ rack được, nhỉ :D

A a cho e hõj.e càj haj ung dung này vào thì nó bå nhâp mã chuong trình.a có thê jp e nój cho e bjêt cach mo khoa chuong trình này nhu the nào hok?e paj vào trang wed j dê co thê mo khoá haj ung dung nay.a jp e nhé.thanks a.a mà dê có thê thanks a trên dt thj e paj clik vào dâu.e vjêt tn wa dt nen hok có dau a thông cam nhe.hjhjhj

A a cho e hõj.e càj haj ung dung này vào thì nó bå nhâp mã chuong trình.a có thê jp e nój cho e bjêt cach mo khoa chuong trình này nhu the nào hok?e paj vào trang wed j dê co thê mo khoá haj ung dung nay.a jp e nhé.thanks a.a mà dê có thê thanks a trên dt thj e paj clik vào dâu.e vjêt tn wa dt nen hok có dau a thông cam nhe.hjhjhj

Trong link anh up lên, có 4 files trong đó có 2 bản full (không cần phải nhập key đâu), nếu là cài lần đầu thì em chỉ cần 2 bản này luôn. Còn nếu đã cài bản full, dùng một thời gian mà bị văng ra thì làm theo hướng dẫn ở trên nhé.

Thank ở góc phải của bài viết đấy em ơi.

Smartmovje va LCG jukbox e da caj vao may nhung ca haj e deu da nhap mat khau chuong trjnh.nhung e dung mot thoj jan thj bj vang ra a ah.bay joj e da go va vao wed lonelygames.com lay 2 ban nhu a da noj nhung khj caj vao thj no cung bat nhap mat khau.e hok hjeu ly do taj sao laj nhu vay?a co the gjup e hok?LCG juckbox luc truoc e caj e nhap mat khau vao thj may laj bao.ung dung can kjem chung qua internet de hoan tat.a co bjet la do loj j hok?jp e nhe?thanks a...ma co the gjup e kiem ma khoa mo ung dung nghe nhac LCG Juckbox.day la IMI cua e.355708023574287

Smartmovje va LCG jukbox e da caj vao may nhung ca haj e deu da nhap mat khau chuong trjnh.nhung e dung mot thoj jan thj bj vang ra a ah.bay joj e da go va vao wed lonelygames.com lay 2 ban nhu a da noj nhung khj caj vao thj no cung bat nhap mat khau.e hok hjeu ly do taj sao laj nhu vay?a co the gjup e hok?LCG juckbox luc truoc e caj e nhap mat khau vao thj may laj bao.ung dung can kjem chung qua internet de hoan tat.a co bjet la do loj j hok?jp e nhe?thanks a...ma co the gjup e kiem ma khoa mo ung dung nghe nhac LCG Juckbox.day la IMI cua e.355708023574287

OK! Bây giờ:
1. Em gỡ bỏ 2 bản đang cài ở trên máy.
2. Tải 2 bản này về và cài là xong.
Link của em đây:

Chao a.thanks a da tra loj jp e.nhung a oj e da go bo may lan ruj caj laj nhung van hok dc..ma e cung vao wed"lonelygames.com"Dowld nhung khj caj vao van hok dc no van bat nhap mat khau.ma "Bank_link.rar"ma a cho e dung de lam j ha a.neu a bjet thj chj dum e nha.?thanks a nhjeu nhjeu.e vjet tn wa dt nen hok bjet cach thanks cho baj vjet cua a a thong cam nhe?

Back