• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Converter file media.FLV chơi trên Coreplayer 1.25

Host của Forum dạo này ko được ổn định anh ạ, nếu nhiều người download một lúc về là Not found ngay... Còn link thì em nghĩ chưa die đâu!

LINK CỦA EM BỊ DIE RỒI TUẤN Ạ:)

Host của Forum dạo này ko được ổn định anh ạ, nếu nhiều người download một lúc về là Not found ngay... Còn link thì em nghĩ chưa die đâu!

SÁNG RA ANH DOWNLOAD CŨNG KO DC.

chính xác hosting của 4rom cấp có vấn đề,mình vào hoài mà ko được....hic.... rồi để mình up lên host khác

LINK CỦA EM BỊ DIE RỒI TUẤN Ạ:)

SÁNG RA ANH DOWNLOAD CŨNG KO DC.

chính xác hosting của 4rom cấp có vấn đề,mình vào hoài mà ko được....hic.... rồi để mình up lên host khác

Links host của diễn đàn tạm thời đóng,đến 00h ngày 30/11(Chủ nhật) sẽ mở lại.Để nâng cấp lượng cao hơn.Các bạn thông cảm nhé :)

đã fix link ở #1 rồi đó,anh em có thể lấy về.........^^CN lại như xưa thank anh Cong đã cho biết tin,tưởng tèo thì uổng wa,500G chứ ít gì.....

các hiệp sĩ quả cảm của UIQ Việt ơi ! các bác có cách nào save được đoạn video vừa xem xong trên youtobe bằng core player không? nếu save được các đoạn video này vào thẻ nhớ sau khi xem trực tuyến qua Wifi thì hay quá trời! hoặc có mod nào làm được thì tuyệt vời quá các bác nhỉ!

a Tuấn post lên win rar dùm e ln được ko ạh:( e lên đó tải nhju lần mà vẫn ko được nản wa :( có mấy đoạn phim về xe lamborghini mà coi huk được nên e ấm ức lắm :(

Back