• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy file cer trên i Mobile,TIN MỚI TRANG 12

Status
Không mở trả lời sau này.
Anh PanRai làm ơn lấy giúp Cer cho e đc ko ạ? em làm mãi mà chả đc,suốt từ tháng trc
Em dùng 5800,imei 353184032194115.

Cám ơn a Panrai nhiều lắm, chúc a một ngày vui vẻ

ngày mai quay lại lấy nhé bạn

Mấy anh Mod ơi em mới mua máy nen gà lắm, em không hiểu emei là cái gì, mà lấy số emei ở đâu vậy anh, mong anh chỉ giúp em. Thanks anh trước :(

Mấy anh Mod ơi em mới mua máy nen gà lắm, em không hiểu emei là cái gì, mà lấy số emei ở đâu vậy anh, mong anh chỉ giúp em. Thanks anh trước :(

Nhấn *#06* trên điện thoại nhé!

Sau khi đã tải được file cer thì bước tiếp theo thực hiện như thế nào nữa, xin các bạn giúp cho nhe. Thanks!

Em ko vào lại đc mấy trang kia để lấy file cer đã đk của em rồi, anh PanRai làm ơn vào lấy giúp cho em với

Sau khi đã tải được file cer thì bước tiếp theo thực hiện như thế nào nữa, xin các bạn giúp cho nhe. Thanks!
Thì mình dùng File cer và kkk đó mình sign thôi,bạn qua bên khu vực hướng dẫn sign của mình mà làm theo nhé.chúc bạn vui
Em ko vào lại đc mấy trang kia để lấy file cer đã đk của em rồi, anh PanRai làm ơn vào lấy giúp cho em với
nếu bạn đk đc rùi thì nó sẽ hẹn bạn bao giờ quay lại lấy thôi,đâu có gì là ko đc đâu bạn,còn ko thì đc IME đây mình lấy xem có đc ko

Bạn Panrai ơi, có nghĩa là thực hiện bước này trên dế của mình đúng không? Thanks bạn đã trời.

cho mình hỏi . khi lấy file key , cer tại trang trung QUOC . nhưng 2 file này có hạn sử dụng ( VD : 2015 chẳng hạn ) thì tới lúc hết hạn thì mình phải làm sao để hack tiếp . xin cac pro chỉ bảo

cho mình hỏi . khi lấy file key , cer tại trang trung QUOC . nhưng 2 file này có hạn sử dụng ( VD : 2015 chẳng hạn ) thì tới lúc hết hạn thì mình phải làm sao để hack tiếp . xin cac pro chỉ bảo

thì mình vào xin lại,có sau đâu:)):)),nhưng mà thường mình có cer rùi thì mình hach phone đi thế là ko cần tời nó nửa

thì mình vào xin lại,có sau đâu:)):)),nhưng mà thường mình có cer rùi thì mình hach phone đi thế là ko cần tời nó nửa
hack phone cần phải có file .cer à bạn. mình mới dùng máy chưa biết hack như nào, bạn cho mình yahoo được không:)

tình hình là em đăng ký file cer ở trang này vào 19h30 ngày 24/7/09 tại trang web imobile này và nó hẹn đến 9h30 ngày 28/07/09 mới lấy được file cer. tức là sau gần 4 ngày.
Xin cập nhật cho các bác biết. :(

tình hình là em đăng ký file cer ở trang này vào 19h30 ngày 24/7/09 tại trang web imobile này và nó hẹn đến 9h30 ngày 28/07/09 mới lấy được file cer. tức là sau gần 4 ngày.
Xin cập nhật cho các bác biết. :(

tại quá nhiều người xin nên mới hen lâu như vậy đó bạn.chứ lúc đầu thì mau lắm

đã thành công ... dơn dc file CER rồi nhưng rồi làm gì đê SIGN khi đã co file CER ... chỉ mình với

đã thành công ... dơn dc file CER rồi nhưng rồi làm gì đê SIGN khi đã co file CER ... chỉ mình với

sao lại là file cer không down là về 2 cái cer kkk chung chứ post imei lên mình lấy cho

Ủa, ko phải 3 tiếng là có rùi sao? Nó hẹn em ngày mai, ngày mai hẹn ngày mốt.
Cứ chờ đợi hoài chán wá!!!:(
Có bác nào giúp em ko?

Ủa, ko phải 3 tiếng là có rùi sao? Nó hẹn em ngày mai, ngày mai hẹn ngày mốt.
Cứ chờ đợi hoài chán wá!!!:(
Có bác nào giúp em ko?

bên IMobile quá tải bạn ơi , mình cũng vậy à , cứ từ từ sẽ có mà bạn .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back