• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc iTunes Free theo cách mới

có 1 số phần mêm lúc mà bạn đăng kí là vietnam sẽ k down được
http://pdaviet.net/editpost.php?do=editpost&p=685472

Cho cái list đó mình test thử xem bạn. (hẻm lẽ phân biệt chủng tộc thế) :-??

Đúng là có 1 số app chỉ có trên US store thôi...Ai đăng ký free nick Itunes app store VietNam là đành đứng nhìn.(chính là mình,hic...hic )

các anh ơi em có acc free rùi nhưng khi buy nó cứ bắt bill info sau đó em nhấn done rùi nhấn lại app đó mà nó cứ vậy hoài ai chỉ dùm với

Hi! các bạn, mình cũng ko tài nào tạo account được vì Itunes 8.0 bắt xài card,bạ nào biết cách vu lòng chỉ mình tạo account với.Thanks các bạn nhiều.
Tuấn

các anh ơi em có acc free rùi nhưng khi buy nó cứ bắt bill info sau đó em nhấn done rùi nhấn lại app đó mà nó cứ vậy hoài ai chỉ dùm với

Acc free thì mua app free thôi! Chứ acc free sao mua được app fee hả bạn!

Sao mình đăng ký được rồi mà khi vào mail kích hoạt nó yêu cầu mình " Launch Application", bước này làm như thế nào có ai chỉ mình đc ko vậy, và Application mà nó yêu cầu lấy ở đâu ra @@.
Tks mấy bro nha.

Sao mình đăng ký được rồi mà khi vào mail kích hoạt nó yêu cầu mình " Launch Application", bước này làm như thế nào có ai chỉ mình đc ko vậy, và Application mà nó yêu cầu lấy ở đâu ra @@.
Tks mấy bro nha.

Launch Application là chọn chạy chương trình itune, rồi login với email và pass đã đăng ký.

Mình dùng Itunes mới nhất vào trong không thấy chỗ tick None đâu cả bạn ạ.Mình mới dùng nên không rành lắm,các bạn giúp đỡ

sao minh cài itunes 7.5 roi mà Ở mục Payment method không có mục NONE vậy máy bác

sao minh cài itunes 7.5 roi mà Ở mục Payment method không có mục NONE vậy máy bác

Muốn có None sau khi bạn chon App Store là Viet Nam thì vô chọn đại cái App free nào đó , rồi sau khi hiện lên cái bảng đòi bạng sign in,bạn chọn creat new acc là sẽ có none b-) ,nhờ Mod update hộ , thông tin này , nhiều ng ko để ý trong hình có chữ get app free nên ko bít :D

các bác ơi cho mình xin hỏi sao mình vào tạo acc hoài mà ngay cho chọn card không thấy chỗ nào chọn NONE cả,làm mấy lần rồi mà không được!!! Mong các bác giúp đỡ cho mình tạo 1 acc free nhé , thankz!!!

sao mình đăng ký rồi mà nó không gởi đường link kích hoạt cho mình. các bạn có thể chỉ mình cách nào để active được không. cám ơn các bạn nhiều lắm

Chà... sao minh không thấy chữ NONE vậy các bạn ơi ... làm đi làm lại chục lần .... theo đúng từng bước chỉ dẫn .... hic hic hic giúp mình với , thanks nhiều nhiều nha

sao mình làm không được bạn ơi. đã thử nhiều lần rồi nhưng không có phần none bạn ơi! hình như bây giờ itunes không cho đăng ký free nữa. hay bạn có acc free nào không cho mình đi mình đang rất cần vì phải down app về sửa lại máy, máy mình bị app cannot be opened.

Chà... sao minh không thấy chữ NONE vậy các bạn ơi ... làm đi làm lại chục lần .... theo đúng từng bước chỉ dẫn .... hic hic hic giúp mình với , thanks nhiều nhiều nha

sao mình làm không được bạn ơi. đã thử nhiều lần rồi nhưng không có phần none bạn ơi! hình như bây giờ itunes không cho đăng ký free nữa. hay bạn có acc free nào không cho mình đi mình đang rất cần vì phải down app về sửa lại máy, máy mình bị app cannot be opened.

Vẫn cho tạo ACC free, nhưng các bạn phải nhớ là ấn vào một APP FREE ở cột bên tay phải phía dưới đó, rồi ấn tiếp GET APP, sau đó nó mới hỏi ACC và ấn tiếp tạo ACC mới thì nó mới hiện chữ NONE ạb-)

Rất chính xác nà, vừa tạo thành công 1 acc! và tạo trên itunes 8.2.1.6
Các bạn chú ý kỹ phần: App free thì nó mới hiện ra mục none!

Back