• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn XXX xplore 1.53 có minh họa bằng hình ảnh

đại ca cho e hỏi sao e làm theo hướng dẫn xong rồi nó bảo kết nối internet để kiểm tra , sao khi kiểm tra xong hiện len 1 dòng chữ tiếng anh ,rồi trớ về lúc chưa đăng ký

đại ca cho e hỏi sao e làm theo hướng dẫn xong rồi nó bảo kết nối internet để kiểm tra , sao khi kiểm tra xong hiện len 1 dòng chữ tiếng anh ,rồi trớ về lúc chưa đăng ký

Làm lại lần nữa xem sao, hình như bước này quan trọng nè :- Chạy Run ContactTemplates & xóa tất cả founded keys

làm cả mấy lần đều như thế ,4mat máy rồi làm lại cũng k được , cách cách nào k mấy bạn

Wow, đã có bản bơm đầy thuốc + Việt Hoá + 1 Icon của TrungHuy90 up lên rồi, sao mọi người còn ở đây???
Mình sài thấy ổn lắm.
*Mẹo : cài bản 2 Icon trước, remove đi, cài bản của TrungHuy, sài một thời gian nếu bị tình trạng tự out ra, cài lại bản 2 Icon, remove rùi cài lại..

Wow, đã có bản bơm đầy thuốc + Việt Hoá + 1 Icon của TrungHuy90 up lên rồi, sao mọi người còn ở đây???
Mình sài thấy ổn lắm.
*Mẹo : cài bản 2 Icon trước, remove đi, cài bản của TrungHuy, sài một thời gian nếu bị tình trạng tự out ra, cài lại bản 2 Icon, remove rùi cài lại..

Cái mẹo mà bạn nói xưa như Trái đất. Bởi vì k muốn cài lại nên mới xài 2 icon đó :))

Cái mẹo mà bạn nói xưa như Trái đất. Bởi vì k muốn cài lại nên mới xài 2 icon đó :))
Wow, nghĩ lại tộpi cho mình thật..vậy mà không ai chỉ, giờ mới tự mò ra được, mẹo này còn sài được cho cả Smart Movie.
Sài 2 Icon thì ổn, nhưng chọn phím tắt và mở ứng dụng nhanh thì nó không chọn được Icon mình sài, chỉ cho chọn Icon khởi động..thấy cũng có chút phiền phức!

Bạn cài sai phiên bản dành cho máy bạn rồi. Cài phiên bản kia đi là ok.

Mình làm thành công trên 5700, tăng 1 đơn vị. Nhưng không thích sài bản 1.53. Mà quay lại 1.51. Hi hi vẫn full

bản 1.53 có chức năng slide ảnh hay mà bạn:-??:-??

còn một cách nữa là dùng ver 1.22, khỏi phải lằng nhằng nhiều :D
Hic cài làm sao được hả bác,cài xong vào là nó bắt update ngay em seach hoài mà ko có bản nào cả ai có V 1.22 ko bắt update share cho mình với bản Việt hoá càng tốt( up lên host Box hay pluner nha AE apptach 4rom bị lỗi rùi)

Back