• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlacklist 4.3-1 [bài 19] - Chặn Cuộc Gọi & Tin nhắn Trên iPhone

Thì ra là thế \-/ , vậy thì nếu ngày nào mình cũng chặn từ khoãng thời gian từ 21h đến 6h sáng thì mình chỉ cần dùng ngoài khoãng cho tất cả các ngày trong tuần, bắt đầu từ 6:00/21:00, không biết có đúng không Mod? cám ơn Mod nhiều nghen

Không được đâu.Bạn hông đọc à

Một ngày thì chỉ bắt đầu từ 0h01' của ngày (VD thứ 2) đến 23h59'. Nếu bạn đặt lịch trình thì ở đây là quy ước theo ngày, khoảng thời gian đúng của nó phải theo ngày. Ở đây muốn làm như ý bạn thì phải đặt liên tiếp - Trong khoảng và - Ngoài khoảng.
Ví dụ bạn muốn chặn từ 21h tối thứ 2 đến 6h sáng thứ 3. Điều này đồng nghĩa với Trong khoảng 21h đến 23h59 của thứ 2 và Ngoài khoảng 6h đến 21h thứ 3 (trong khoảng 6h01' đến 20h59' của ngày thứ 3 mọi cuộc gọi là được đồng ý)

Chỉnh sửa cuối:
Back