• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iLog - phần mêm quản lý cuộc gọi.......hiệu quả!!!!

thangbengangnguoc

iLog 1.0.1

Phần mềm Sao lưu cuộc gọi,thời gian,........

Test bởi thangbengangnguoc và ADV Mod NguyenThanhTuan.

Các bạn có thể download tại đỉa chỉ dưới đây:

Chúc Vui!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này hiệu quả hơn cái Call History có sẵn trong iPhone rất nhiều :D , cài thử thì biết đặt biệt nó được xài thoải mái . Cám ơn thangbengangnguoc nhé !!!

Update bản mới nhất 1.1 nhé , bản này anh em xài vô tư thoải mái :D !!! Copy vô iPhone rồi set 0755 là OK!!!

( cxxxk by Hunter XX)

Hết Popup roài! Cho nó ăn kẹo gì cũng được là im re thui!!!:)):)):))

:|mình thử 2 cách ( down trên installer & cài = ifone PC suite) ^^ cái nào cũng bảo trial expired :D ...hem biết sao kà ...chắc xài wetool đỡ :-?

Đã có bản Full iLog 1.1.2 trên source HHVN . Các bạn vào thử nhé . tính năng đã được Full cho mọi FW . Testing nào >>>

Thắc mắc......Ip 114, đã cài iLog 1.2 full (HHVN) dùng ngon....tự dưng mất icon iLog , uninstall để cài lại thì bị "Main script execu....faild" (install và uninstall ứng dụng khác thì không bị gì)
?????? giờ làm sao uninstall ??????
Thanks !!!

Thắc mắc......Ip 114, đã cài iLog 1.2 full (HHVN) dùng ngon....tự dưng mất icon iLog , uninstall để cài lại thì bị "Main script execu....faild" (install và uninstall ứng dụng khác thì không bị gì)
?????? giờ làm sao uninstall ??????
Thanks !!!

Bạn dùng WinSCP kết nối với iPhone rồi Del phát là sạch sành sanh!!!:)):)):))

Bạn dùng WinSCP kết nối với iPhone rồi Del phát là sạch sành sanh!!!:)):)):))

Có vào nhưng không thấy em ilog đâu hết, bên uninstall của installer thì lại có ilog1.2 full. lột ra thì lỗi "Main script execute failed"

??????????

Có bác nào biết làm thế nào để Ilog chỉ thống kê cuộc gọi mà không thống kê tin nhắn không?

Back