• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image Exchange 0.97 việt hóa by ThanhLong

Posted via Mobile Devicemình dã làm theo cách cua ban . Vân không xóa duoc . Mình sài e51 . Khó hiêu .

Posted via Mobile Devicemình dã làm theo cách cua ban . Vân không xóa duoc . Mình sài e51 . Khó hiêu .

Bạn đã dùng pyUnistaller xóa chưa ? Nếu ko xóa được thì vẫn dùng pyUnistaller xem đường dẫn, chép ra giấy, dùng Xplore xóa hết tất cả các file theo đường dẫn trên. Khởi động lại máy. Cài bản 0.97.

Nguyên văn bởi Tuxedo862010
Bạn khởi động lại máy rồi vào quản lý ứng dụng xóa là được,không xóa trực tiếp từ biểu tượng.Mình cũng hiện tượng này và đã xóa và cài được chỉ khác là máy N95-8GB.

Nguyên văn bởi Tuxedo862010
Bạn khởi động lại máy rồi vào quản lý ứng dụng xóa là được,không xóa trực tiếp từ biểu tượng.Mình cũng hiện tượng này và đã xóa và cài được chỉ khác là máy N95-8GB.

Bạn vô pyuninstaller, chọn vào cái IM này, bấm phím 7 để xem đg dẫn các file cài đặt. sau rồi bạn ghi vào giấy, chịu khó vào x-plore xóa thủ côg vậy. Mà bạn cài đè lên vẫn đc mà, đâu nhât thiết phải xóa bản cũ đi

Mình xài N95 8GB, lúc trước cài bản IE 0.93 nó cũng ko cho xoá, dùng cái PyUninstall cũng không xóa được, đã thế nó còn làm cho cái IE bị lỗi, ko vào được luôn, đành phải 4mat cho sạch :|

EM vào cái online bằng wifi mà sao cứ thấy nháy hoài rùi thoát ra nhỉ? có ai chỉ em cách dùng online với

Mình bị rồi nên mình biết mà, lâu lâu nó bị 1 lần thôi, hok bị File sis thì bị Java :D Mình bị cái IE này 1 lần, 1 lần cài cái Game Java nữa, thế là phải 4mat 2 lần vì cài Soft và Game :D

Nghe bạn nói thì có vẻ như bạn cài nhiều PM và Game lắm. Bạn nên làm 1 bản sao lưu trên PC để khi format có thể dùng lại được ngay các soft và game mình thích. Minh dùng 6120 vẫn hay làm thế đó, có thể bật Rompatcher để hiện tất các folder ẩn lên khi dùng PC suite backup. Chút ý kiến nhỏ cùng bạn:)

Nghe bạn nói thì có vẻ như bạn cài nhiều PM và Game lắm. Bạn nên làm 1 bản sao lưu trên PC để khi format có thể dùng lại được ngay các soft và game mình thích. Minh dùng 6120 vẫn hay làm thế đó, có thể bật Rompatcher để hiện tất các folder ẩn lên khi dùng PC suite backup. Chút ý kiến nhỏ cùng bạn:)

Từ sau 2 lần 4mat máy đó thì mình đã bỏ cái thói quen cài phần mềm lung tung xèng rồi, tởn tới già :"> Giờ mình chỉ cài vài cái có công dụng hữu ích mà mình hay sử dụng thôi :D Cảm ơn bạn vì đã góp ý ;;)
Mình xài N95 8GB, lúc trước cài bản IE 0.93 nó cũng ko cho xoá, dùng cái PyUninstall cũng không xóa được, đã thế nó còn làm cho cái IE bị lỗi, ko vào được luôn, đành phải 4mat cho sạch :|

Đó, lại 1 bạn nữa bị giống mình, y chang mình lúc đó luôn :)) Nên bạn nào chưa bị thì đừng có phán mình hàm hồ là bạn đó hàm hồ thật đó :D

Mình có ý kiến này,anh em tham khảo nha.
Đa số anh em PDA chúng ta đều thích vọc,nghịch...các ứng dụng,cài game để giải trí & muốn DT mình có diện mạo,màu sắc mới nên cài thêm theme...Một khi chúng ta thấy bộ nhớ Card & phone bị thu hẹp thì bắt đầu tìm gỡ bỏ bớt những gì không cần thiết.Nhưng đôi khi có vài Ứng dụng,Game & cả Theme nữa rất khó chịu (không thể remove = nhiều cách),mình nói vậy là mình còn biết cách xóa thủ công.
Không biết các bạn còn nhớ ứng dụng smartsis không nhỉ?
Nếu ứng dụng hay game nào không cho remove,ta có thể Unsis ứng dụng đó (làm trực tiếp trên Mobile),rất dễ vì các bạn chỉ nhớ tên của ứng dụng hay game muốn xóa.Vào ứng dụng smartsis,chọn ứng dụng muốn xóa,bung sis ra.Rồi vào chương trình quản lí file !/Smartsis/Unpackeged/symbian9/(các ứng dụng mà ta đã bung sis).Rồi lần theo đường dẫn mà xóa.Khi xóa nhớ disable Rom patcher hoặc cap off đi nhé.
Mình đã làm nhiều lần thế này rồi,còn ImageExchange thì chưa phải sử dụng cách này.
Anh em cứ thử theo cách này xem sao:-?

Còn cách này nữa,anh em nào remove cách bình thường không được thì disable ứng dụng Smartsetting đi,rồi remove nha.-> mình đã thử remove ImageExchange 0.93 không được,Cài đè bản 0.97 cũng không xong,thế là mò mò tắt Smartsetting đi,đã cài thành công bản 0.97!

Chỉnh sửa cuối:
Mình vừa cài IExchange xong, mày mò mãi mà ko xóa đc. Cuối cùng disable Rompatcher đi lại xóa ngon lành. Các bạn thử xem.
Posted via Mobile Device

Mình vừa cài IExchange xong, mày mò mãi mà ko xóa đc. Cuối cùng disable Rompatcher đi lại xóa ngon lành. Các bạn thử xem.
Posted via Mobile Device

Khám phá mới cũng hay đấy, nhưng sao mình chỉ dùng PyUninstall là xóa ngon lành nhỉ!

Phần mềm quá đỉnh. Nhưng ko biết cách cho ảnh mà mình copy từ pc vào xem đc trên ie hjx2. Chỉ xem đc những ảnh mình chụp thôi ah :(
Posted via Mobile Device

Phần mềm quá đỉnh. Nhưng ko biết cách cho ảnh mà mình copy từ pc vào xem đc trên ie hjx2. Chỉ xem đc những ảnh mình chụp thôi ah :(
Posted via Mobile Device

ẹc bạn cho hết ảnh vào thư mục hình ảnh của máy hoặc của thẻ là xem đc hết .

Ko hề hiện bạn ah. Trong trình duyệt của máy thì xem đc còn trong IE thì ko thấy đâu :(. Chữ ảnh lại mất dấu hỏi. Khó hiểu quá :-??

Ko hề hiện bạn ah. Trong trình duyệt của máy thì xem đc còn trong IE thì ko thấy đâu :(. Chữ ảnh lại mất dấu hỏi. Khó hiểu quá :-??

Ẹc, cái ảnh minh họa của mình là ảnh mình đưa từ pc vào, nó vẫn load kìa

Back