• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMPlus v8.15 EN - VI_Phần mềm chat rất Prô trên symbian @

Chienkon88

IMPlus v8.15 Phiên bản 2 ngôn ngữ EN & VH******

Phần mềm chat rất Prô trên symbian

Link Download :

IMPlus v8.15_EN

Mình đang thịt và sẽ cố gắng up lên sớm nhất có thể cho anh em :D

Bản VH up lên cho anh em như đã hứa :

IMPlus_v8.15_VH_By_SymPViet

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:
chat này ngon hơn đấy nhưng trên 5800 thì chả có cái nào ngon cả vì bàn phím ảo che hết chứ rùi.chỉ sài trên V3rd thui

Trước đây slick no1 nhưng gần đây lỗi đăng nhập với cả lỗi offline không tắt đèn nên bỏ.Hiện đã có cách login ngon lành nên vẫn trung thành slick tuyệt đối...Thỉnh thoảng thoát rồi obnline cập nhật list chat vậy.Treo nick 24 luôn

Trước đây slick no1 nhưng gần đây lỗi đăng nhập với cả lỗi offline không tắt đèn nên bỏ.Hiện đã có cách login ngon lành nên vẫn trung thành slick tuyệt đối...Thỉnh thoảng thoát rồi obnline cập nhật list chat vậy.Treo nick 24 luôn

Cách nào bác chỉ cho em và ae không biết với? ;;)

Theo nhiều người ở 4rum thấy bảo cái này hay,mình down về và nhận xét là thấy rất tệ.
-Giao diện thì xấu kinh( Dùng slick hay IM của nokia còn đẹp hơn rất nhiều)

Để bỏ tiền ra mua 1 phần mềm như này,phải nói là trần đời có 1 :))

Theo nhiều người ở 4rum thấy bảo cái này hay,mình down về và nhận xét là thấy rất tệ.
-Giao diện thì xấu kinh( Dùng slick hay IM của nokia còn đẹp hơn rất nhiều)

Để bỏ tiền ra mua 1 phần mềm như này,phải nói là trần đời có 1 :))

Đúng là... gà. Giao diện có thể ko đẹp nhưng Slick hay IM không bao giờ có chức năng display avatar như IM+, dùng Slick lỗi khủng khiếp, offline rồi mà vẫn sáng trưng nick :)) đó là cái lởm không chấp nhận được đối với Instant Messaging, vì Slick là phần mềm beta nên bọn development thích fix thì fix không thì thôi, IM+ là soft có trả phí, khi phát hiện lỗi, báo lại cho shapeservices là nó fix ngay.

IM của Nokia còn lởm hơn Slick, lúc online có cái điện thoại to lù lù cạnh nick, thỉnh thoảng đang chat nó out luôn, bắt update services và Yahoo... biến mất. Còn không thì dùng bản java, mà java thì không muốn nói chuyện.

Rất nhiều người đã bỏ tiền mua phần mềm này và ưng ý, người so sánh phần mềm này lởm, tệ hơn Slick & IM của Nokia thì chỉ có 1 :)) :)) :))

Cái SH đó có bản nào ko bị nhòe icon ko bạn?

mình dùng sh trên e71 được nửa năm rồi, không bao giờ bị nhòe icon bạn ạ, mình không thích sh ở mỗi chỗ là rất hay lỗi connection

Cái SH đó có bản nào ko bị nhòe icon ko bạn?

mình dung n73 nên pm java có icon bé xíu, nếu mod lại có kích thước bình thường thì nó cũng bị rỗ, không đến nỗi nhòe.mấy pm java chỉ cần thay file icon.png là được. mình mod cho bạn icon của sh 3.10 to lên, bạn dùng thử xem. DOWNLOAD

nói chung IM này cũng tạm ổn :-j slick thì cứ mỗi phiên bản khắc phục một lỗi thì lại có một lỗi mới :| ko thể đỡ nổi

+IM này có hỗ trợ chat bằng Tv nữa còn Slick thì hok và hiện thị avatar nữa thật là hay chuyển qua cái này xài thui li dị với slick ^^!

Back