• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMPlus v8.15 EN - VI_Phần mềm chat rất Prô trên symbian @

Dù là bản xài k3y bản quyền cũng rất hay bị lỗi crash chứ đừng nói là bản bẻ khóa. Cài vào xong thấy cũng OK. Tốn tiền mua k3y mà vào được có mấy lần sau đó khi đăng nhập nó báo lỗi connect trong khi đăng nhập bằng nimbuzz thì hoàn toàn bình thường. Anh em nên cẩn thận nhé. Xài nimbuzz chat cũng OK chán mà còn free nữa

em cũng suy nghỉ như bác . Nimbuzz là số 1.

Tui cài vào e63 đăng nhập nó hiện tài khoản lên đâu...oánh nick vào nó cứ hiện trang web lên.ko thấy các nick đã add đâu.cùi mía quá

Nói thế có quá không hả bạn? Nó là phần mềm miễn phí mà.IM là phải mua đấy.

Đúng đó bác, kimkim, slick là những phần mềm đã test với S60 v3. Rõ ràng là ko good. Đang sử dụng fring và nimbuzz cho việc chat và gọi điện thoại miễn phí đi Mỹ

Sao tui thấy Slick hay lắm mà ta. Xài cả năm nay có thấy lỗi gì đâu. Để xài Slick bạn nên làm cho nó một cấu hình lên mạng riêng. Nên đổi DNS nó theo google tức 8.8.8.8 và 8.8.4.4. Slick nó đơn giản hơn mấy cái kia, Biểu cảm lại đẹp, khi chát bạn bấm phím gọi là nó hiện ra biểu cảm rất hay, tốc độ thì Slick không có đối thủ, lúc chat với Pc hay máy khác đang nhắn cho mình nó hiện cây viết đang viết, người trên PC cũng biết mình đang nhắn tin. Nhưng nói chung Slick cũng không hoàn thiện lắm, ghét nhất cái vụ không add nick được, không đổi tên nick được. Sao trên symbian không có những phần mềm chát hay như những máy bb hay iphone he?? giao diện rất đẹp mặc dù thị phần Symbian rất cao. Chán ghê.

Xin lỗi cho tui bon chen đây 1 cái nhé . Bác nào có yahoo go cho e71 cho mình xin với được không , mình tìm cả ngày nay mà không sao down được . Ai có giúp em với nha . Thanks

Sao tui thấy Slick hay lắm mà ta. Xài cả năm nay có thấy lỗi gì đâu. Để xài Slick bạn nên làm cho nó một cấu hình lên mạng riêng. Nên đổi DNS nó theo google tức 8.8.8.8 và 8.8.4.4. Slick nó đơn giản hơn mấy cái kia, Biểu cảm lại đẹp, khi chát bạn bấm phím gọi là nó hiện ra biểu cảm rất hay, tốc độ thì Slick không có đối thủ, lúc chat với Pc hay máy khác đang nhắn cho mình nó hiện cây viết đang viết, người trên PC cũng biết mình đang nhắn tin. Nhưng nói chung Slick cũng không hoàn thiện lắm, ghét nhất cái vụ không add nick được, không đổi tên nick được. Sao trên symbian không có những phần mềm chát hay như những máy bb hay iphone he?? giao diện rất đẹp mặc dù thị phần Symbian rất cao. Chán ghê.
:) ở Symbian mà cũng config DNS của google được hả Bác. Vui tính thế

:) ở Symbian mà cũng config DNS của google được hả Bác. Vui tính thế

Ai đùa với bạn làm gì. Có gì đâu mà không được, ví dụ bạn xài mobifone cấu hình gpsr của nó bạn sửa như sau:
Vô cấu hình gprs
Options/ Advences setting /
Network type chọn IPv4
DNS address chọn 8.8.8.8 ok chọn tiếp 8.8.4.4
Proxy server address chọn None
Proxy port number chọn 0.
Bạn nên đổi tên cấu hình này thành Slick chẳng hạn. Để dể phân biệt với mấy cấu hình gprs kia. Từ nay bạn có thể xài cấu hình này để lên facebook or Slick không bao giờ bị lỗi. Thân

Ai đùa với bạn làm gì. Có gì đâu mà không được, ví dụ bạn xài mobifone cấu hình gpsr của nó bạn sửa như sau:
Vô cấu hình gprs
Options/ Advences setting /
Network type chọn IPv4
DNS address chọn 8.8.8.8 ok chọn tiếp 8.8.4.4
Proxy server address chọn None
Proxy port number chọn 0.
Bạn nên đổi tên cấu hình này thành Slick chẳng hạn. Để dể phân biệt với mấy cấu hình gprs kia. Từ nay bạn có thể xài cấu hình này để lên facebook or Slick không bao giờ bị lỗi. Thân

Cảm ơn bạn kimthao nhiều. Mình cũng thắc mắc điều này, và sau khi áp dụng nhưng gì bạn hướng dẫn, mình thấy Slick ổn rồi

Back